What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

kekeke
Thế này thì quá lắm! Đếch biến nữa!
Nhìn chung, ảnh bác Sơn được cái chỗ nào cũng nét căng, ngay cả khi zoom lại, cắt cúp... Thế là khá lắm rồi.

Các cậu muốn bình ảnh phải hiểu người chụp ảnh đã, đến mấy ông hiếp ảnh gia chết béng từ đời tám hoánh nào rồi mà khi trưng bày ảnh người ta vẫn phải lôi tiểu sử của các ông ấy ra để đính vào cạnh bức ảnh cho người đời sau người ta biết.
Gì chứ muốn bình ảnh của SonTT thì phải hiểu lịch sử của SonTT rồi hãy bình, không có nó lệch lạc lắm, phỏng ạ?

Đấy, người thường với cảm nhận giản dị như bác là thấy ngay cái đẹp nó nằm đâu. May mà cái này bố Anson bố ấy không phân tích bố cục...:LL :LL :LL

Dạ, báo cáo bác, cháu 8 tuổi rồi ạ.

Thật tình là những đứa thèm thuồng được giật giũ bên bộ trống với 2 cái dùi trên tay mà múa như cháu thì cứ thấy một bộ ngon nghẻ là thèm nhỏ dãi rôi.. :shrug:

Minh Anh 8 tuổi í ạ bác? Còn đứa nào nữa không nhẩy? Hình như còn 1 ku nữa ấy ạ?

Có thằng cu anh nó 12 tuổi bác ạ, nhưng thằng này thì suốt ngày chỉ thích vẽ linh tinh thôi, có mỗi thằng em thích đánh trống thôi.

Good morning: Bức này nhìn thoáng qua rất đẹp và ấn tượng, mầu sắc, bố cục hài hòa ...Nhưng nêu nhìn kỹ về mặt chất lượng ảnh thì cháy sang nhiều quá bác Sontt à. Hay tại 5D nó thế, chắc phải đổi sang 1D nó mới chuẩn hơn được :LL :LL :LL

p/s: Túm lại theo đánh giá cá nhân em thì ảnh bác sontt mới gọi là đạt tới Ngũ thành hỏa hầu hay còn gọi là 50% , chưa được "Thập" . Cái được bố cục thì lại hỏng ánh sáng, cái ánh sáng đạt thì chẳng có nội dung gì ...

hố hố hố

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back