What's new

Tết té nước ở đất nước triệu voi

Cho tớ hỏi tí. Thế có BCS nào phù hợp với máy vừa to vừa dài của bác Babel không? :LL :))

Chắc là có bác ạ :D , cái đấy trông thế thôi mà co giãn kinh hí hí

Không thì mượn "hàng khủng" của bác vnvirus :LL

Chắc cú nữa thì làm 2 cái lồng vào nhau, nói chung là kiểu j cũng có cách :D

Bình minh Luang Phrabang
Luang Phrabang đón chào một ngày mới sau những cơn mưa đêm mát lạnh. Tưởng chừng như chưa hề có những cuộc chơi náo nhiệt vui tết Bunpimay chiều hôm qua, Luang Phrabang trở lại vẻ tĩnh lặng vốn có của mình trong ánh nắng ban mai nhuốm hồng dần những nếp nhà, những con phố nhỏ ngang dọc in dấu những đôi chân trần thoăn thoắt của các nhà sư đang chia đi khắp ngả trên đất cố đô...

Phục lăn phục lóc phục té xỉu các đại ca chụp được những quả ảnh Nước như chưa từng nước

Phục quá

Làm thế nào thế bọc BCS thật ợ heheheh

Phục lăn phục lóc phục té xỉu các đại ca chụp được những quả ảnh Nước như chưa từng nước

Phục quá

Làm thế nào thế bọc BCS thật ợ heheheh

Cô ngây thơ quá, máy chúng nó toàn máy pờ-rồ đấy, thế mà cái thằng môi đỏ tay bẩn ôm eo em bé kia còn chết mất 1 cái ống kính nữa là:LL :LL :LL

Chắc là có bác ạ :D , cái đấy trông thế thôi mà co giãn kinh hí hí

Không thì mượn "hàng khủng" của bác vnvirus :LL

Chắc cú nữa thì làm 2 cái lồng vào nhau, nói chung là kiểu j cũng có cách :D

Ơ, cho tớ hỏi tí, hỏi thật. :D Cứ coi như nó co dãn kinh hí hí như bạn nói vậy thế nó có trong văn vắt như filter không? :D Chứ không thì chụp kiểu giè? :LL

Ơ, cho tớ hỏi tí, hỏi thật. :D Cứ coi như nó co dãn kinh hí hí như bạn nói vậy thế nó có trong văn vắt như filter không? :D Chứ không thì chụp kiểu giè? :LL

:D tất nhiên ko được thế rồi bác hehe, nhưng vẫn tương đối ngon, còn hơn là bị dính nước rồi hỏng máy :LL

Ấy là bất đắc dĩ các bác phải sử dụng của để dành sẵn có thôi :D , chứ bác nào con nhà có đk thì dùng đồ của hãng nhể :D

(Ảnh lấy từ photo.vn):LL

Em đồ rằng "gái" này từ Thái sang hoặc đã có 1 thời gian đi Thái để....(NT)

Tự dưng ớn lạnh sống lưng, nổi hết da gà, dưng cơ mà khâm phục bác Tiny rất là Liên hiệp quốc (c)

Tổng thiệt hại do vụ té nước:

1. Ống kính tokina 12-24mm f4 (Nghe nói giờ đã hoạt động trở lại).
2. Một điện Thoại SONY Ericson P1
3. Một bộ quần áo gửi lại ở đất bạn Lào do dính phẩm mạu
4. Một điện thoại Nokia E 61i bị ẩm ướt
5. Và nhiều nốt ngứa do mặc quần áo ẩm suốt ngày :D

Bảo vệ điện thoại

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,253
191,728
Latest member