What's new

Thông tin phượt đảo Cô Tô (2013 từ trang 6)

Re: Đảo Côtô

Đến đầu tháng 7 mọi người đi cô tô vẫn được mak.những tuần này thì tớ nghĩ mọi người đừng đi vội.vì vừa bão xong.biển đục. Và bẩn. Đồ ăn cũng hạn chế.để đầu tháng 7 đi tớ nghĩ sẽ đẹp hơn đấy.mọi người cứ tham khảo đi nhé

Đến đầu tháng 7 mọi người đi cô tô vẫn được mak.những tuần này thì tớ nghĩ mọi người đừng đi vội.vì vừa bão xong.biển đục. Và bẩn. Đồ ăn cũng hạn chế.để đầu tháng 7 đi tớ nghĩ sẽ đẹp hơn đấy.mọi người cứ tham khảo đi nhé

Thanks bạn 113sangcoto nhé:) có j mong bạn chỉ giáo thêm :D hy vọng có 1 chuyến đi hoàn hảo vs Cô Tô :)

có bác nào đã ở nhà nghỉ điện mừng chưa. dịch vụ với phòng ốc ở đấy thế nào. chia sẻ ít kinh nghiệm với

Các bạn cho mình hỏi ở Cô Tô có nhà nghỉ hoặc nào nằm sát bãi biển Vàn Chảy, hoặc Hồng Vàn ko? Mình muốn nghỉ ở đấy để vui chơi cho tiện. Bạn nào biết giới thiệu giúp mình với! Cảm ơn các bạn.:)

Re: Cô Tô - Nắng rất hiền và đại dương rất xanh ...

Hôm mình đi xe này đến Vân Đồn thì nhà xe hỏi ai ra bến cảng là lên hết 1 xe khác đi ra bến luôn. free nhé :)) nói chung là rất chu đáo.

định đi đầu tháng 7 mà cháy phòng hết rồi :((

Hic hic gia đình mình cũng đi 4/7 mà chưa gọi điện hỏi phòng :( B gọi cho những khách sạn nào mà cháy phòng rồi vậy.
- Các bác ơi, gia đình em tầm 10 người có trẻ nhỏ, đang phân vân ko biết đi xe j tới Vân Đồn vì sợ các xe bắt khách dọc đường, bác nào có cao kiến j chỉ em với.

Hic hic gia đình mình cũng đi 4/7 mà chưa gọi điện hỏi phòng :( B gọi cho những khách sạn nào mà cháy phòng rồi vậy.
- Các bác ơi, gia đình em tầm 10 người có trẻ nhỏ, đang phân vân ko biết đi xe j tới Vân Đồn vì sợ các xe bắt khách dọc đường, bác nào có cao kiến j chỉ em với.
Coto Lodge, Thành Trung, Green Coto đều hết phòng rồi b à:((

Re: Cô Tô Thực Tế Có Như Trong Mơ?

hết phòng mất rồi :(( mình alo các chỗ Green Coto, Coto Lodge rồi Thành Trung, Điện Mừng đều hết cả :-s chẳng nhẽ k book trc, cứ vác xác đến đó rồi tính :D có bạn nào biết chỗ nào tốt nữa k chỉ mình vs ;;) cuối tuần sau đi rồi:)

Re: Cô Tô Thực Tế Có Như Trong Mơ?

hết phòng mất rồi :(( mình alo các chỗ Green Coto, Coto Lodge rồi Thành Trung, Điện Mừng đều hết cả :-s chẳng nhẽ k book trc, cứ vác xác đến đó rồi tính :D có bạn nào biết chỗ nào tốt nữa k chỉ mình vs ;;) cuối tuần sau đi rồi:)
Mình cũng thế :((, mình vừa gọi một số nhà nghỉ, khách sạn thì hết phòng cuối tuần này còn ai có địa chỉ không cho mình xin, mình cần 2 phòng tập thể có điều hòa, vệ sinh riêng, sạch sẽ, thoáng mát, gần trung tâm và biển chủ quan quá, nhóm gần 10 đứa. Mong mọi người giúp mình, mai là đi rồi, hix....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back