What's new

Thông tin phượt đảo Cô Tô (2013 từ trang 6)

Chào anh sangcoto.
Cho em hỏi: ba ngày 26, 27, 28 tháng 8 này nhà anh còn phòng không? Em đi 2 người thôi, không cần phòng điều hòa nhưng có vẹ sinh khép kín ko anh?

Chào anh sangcoto.
Cho em hỏi: ba ngày 26, 27, 28 tháng 8 này nhà anh còn phòng không? Em đi 2 người thôi, không cần phòng điều hòa nhưng có vẹ sinh khép kín ko anh?

nhà em thì hết rồi.nhưng bên cạnh nhà em vẫn còn.phòng sạch sẽ.vệ sinh kín.trung tâm thị trấn.a không dùng điều hoà cũng được mà.có gì a cứ gọi cho em.0989165661.e sẽ giúp a cả phòng xe máy đi lại và lịch trình.

Wind_2607 cũng chính là bạn Sáng mà.
Tiện đây cảm ơn bạn Sáng đã nhiệt tình dẫn đoàn mình nhé,về từ mấy hôm trước mà bận quá đến hôm nay mới mò lên đây được.
Homestay nhà bạn Sáng ngay gần cảng, rất rộng rãi, mát mẻ mà yên tâm nhé các bác. Hôm trước lúc thanh toán quên không tính tiền đặt cọc vào, bạn ý mang ra cảng cho. :D

Wind_2607 cũng chính là bạn Sáng mà.
Tiện đây cảm ơn bạn Sáng đã nhiệt tình dẫn đoàn mình nhé,về từ mấy hôm trước mà bận quá đến hôm nay mới mò lên đây được.
Homestay nhà bạn Sáng ngay gần cảng, rất rộng rãi, mát mẻ mà yên tâm nhé các bác. Hôm trước lúc thanh toán quên không tính tiền đặt cọc vào, bạn ý mang ra cảng cho. :D

Tớ chỉ làm những điều có thể làm được ở cô tô để giúp mọi người có chuyến đi vui vẻ an toàn.và có ấn tượng tốt về cô tô.và quảng bá để du lịch cô tô ngày càng phát triển và đẹp hơn trong mắt mọi người .
Hẹn gặp các bạn vào ngày gần nhất ở cô tô.Thân.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,280
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back