What's new

Thông tin về GPS

Đại loại là iem định gắn cái cục phát sóng và con ngựa sắt của vợ iem rồi theo dõi bằng máy tính xem nó đi đâu ợ.

Iem hậu tạ các pác 1 bản Asianux về xài :D

Hôm nay mới đọc bài của Babel về vụ này..trước hết em sorry các bác Ác Min, Mốt Đờ các thể loại cho em phá đám chú này chút, phạt vạ đâu iem chịu - đọc yêu cầu của babel ức chế khg chịu nổi heheh
@Babel: babel hư nhất trên đời mà còn bày đặt theo dõi vợ hả...ợ..., vợ nó không theo dõi là may rùi còn bày đặt :LL lại còn bắt bao nhiêu cao thủ trên này trình bày về GPS để làm 1 chiện vở vỉn nhất... tao gọi điện mách vợ babel bi giờ.. :gun :gun . Để bạn bày cho 1 cách khỏi tốn tiền mua đồ chơi, khỏi nghiên cứu mấy công nghệ cao vật này....bỏ ra 1T/tháng thuê mịa thằng xe ôm đầu ngõ đi theo vợ, vợ đi đâu nó đi theo đó rùi viết report hàng ngày là được..=)) ; còn nếu muốn cập nhật thông tin real time thì chơi máu mua cho nó vài thẻ điện thoại, tới đâu nó gọi hay nhắn tin cho làm xong...nhẹ đầu...hehhe
Em nói nhảm với babel xong rùi, các bác phạt em điiii (beer) (beer)

hay cách của bác cúm chim hay
cũng khá rẻ so với mấy đồ hiện đại
cơ mà cơ số % đổ vỡ cao hơn

Cái thèng sâu ken này chắc vừa đi nhậu về các bác ợ ... nó học điện tử viễn thông đấy ... nói xúi iem thế có đáng với mấy thứ được học trong trường không nhỉ ... này thì chê thầy :T ... này thì chọc bạn :T

Ẹc Lamchieu: Bác tính luôn cho iem cái vụ xài sóng bộ đàm của taxi đi ...

Thôi, bác dùng GSM cho lành, bao nhiêu km thì cũng quản lý được, miễn là trong vùng phủ sóng.
GPS tự ghi track log, khi nào đối tượng về đến nơi thì bác có thể download track log để kiểm tra. Còn bác muốn kiểm tra ngay thì có thể gọi đt hay nhắn tin tới cái số đt đang cài trên GPS đó, nó sẽ báo lại cho bác tọa độ ngay ấy mà.
Bác hỏi lão oldman_saigon đi.

Hỏi các cao nhân tí...em vừa ôm về con Cào cào Djebel, nó có GPS theo xe, tuy nhiên ngôn ngữ bằng tiếng Nhật, bác nào có cao kiến chỉ giáo dùm với , kính bác ly rươu.

bác học tíêng Nhật đi :D
đùa thôi, bác chụp ảnh nó lên đi, nhỡ khi nó giống con gps nào đó mà mọi người biết, thì còn có cơ nghịch được.

Các bác, các bác ơi, gợi ý cho em loại GPS nào dùng thay bản đồ được không ạ >
Nhà em lọ mọ đi bộ nhiều, mà vùng nào cũng vác bản đồ đi thì nặng người lắm í. Có cái gps mà tí toáy cũng vui, gọn nhẹ.
Nhưng nhà em chưa khi nào chơi GPS, chả biết loại nào thì thích hợp.
Các bác gợi ý giúp với nhé.
Cảm ơn các bác cực nhiều, hị hị.

Cảm ơn bác butmang. Vậy mình có thể kiếm Tomtom ở cửa hàng nào ha bác? Hay mua trên mạng thì rẻ hơn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,574
191,425
Latest member
shopdancing123
Back