What's new

tìm 2 ôm nữ đồng hành chuyến xuyên việt Sài gòn >>>> Hà nội

tìm 2 ôm nữ đồng hành chuyến xuyên việt Sài gòn >>>> Hà nội

nhu tiêu đề .... mình cần tuyễn thêm 2 ôm nữ theo đoàn gồm 12 người ( 6 xe ) vậy ai có đi muốn trãi nghiệm 1 chuyến đầy y nghĩa thì lh vs mình nhé SDT 01689383171 ( chiến ) Face : Gấu Nhồi Boom

cung như sau :
thễ theo nguyện vọng cũa các a chị đã bầu e là người dẫn đoàn ... e sẽ làm 1 plan như sau : có thiếu sót bỗ sung cho e ( tUYỂN THÊM 2 ôM NỮ NỮA NHÉ ) HIỆN TẠI CÓ 6 XE / 10 NGƯỜI
tour SÀI GÒN ---------Hà Nội
ngày xuất phát ( 26 âm lịch ) sài gòn >>> phan thiết (200km ) >>> nha trang
tập trung tại 4h30 sáng tại ( Q1 cầu khánh hội ) xuất phát theo : Hầm Thủ Thiêm >>> xa lộ hà nội >>>> biên hòa đồng nai >>>>> Dầu Giây long khánh >>> Tp Phan Thiết ( 200km ) ăn uống nghĩ ngơi
xuất phát từ phan thiết >>> Phan Rang ( 146km ) nghỉ ngơi 15p >>>>> Nha Trang ( 100 km ) nghĩ qua đêm ăn uống tham quan
Ngày Thứ 2 (27) : nha trang >>> quy nhơn ( 222km ) >>>> hội an (294 km )
xuất phát tại nha trang >>> Ninh hòa >>> TP tuy hòa >>> Quy nhơn ( nghỉ ngơi ăn uống ) >>>> Quảng ngãi >>>> Hội An ( qua đêm , nghi ngơi, ăn uống ,tham quan ) hết ngày 2
Ngày Thứ 3 ( 28 ) Hội An >>> Dà Nẵng > >> Tp Huế >>>> Quảng Trị >>> TP Đồng Hới >>>> Hà Tĩnh
xuất phát Hội an >>>> Đà Nẵng ( sẽ ghé vô ) >>>>> Tp huế ( 130km ) nghĩ 15 p >>>TP Đồng Hới ( nghĩ 15p ) >>>>> Hà Tĩnh ( qua đem ăn uống chia tay vài người )
ngày thứ 4 : ( 29 ) Hà Tĩnh >>> Hà nội ( 340 Km ) weo cơm
CHÚ Ý : VỀ PHẦN ĐỒ SỮA XE + XĂNG + NHÀ NGHĨ GIAO THÔNG
TRONG ĐOÀN MỖI NGƯỜI SẼ CHI RA 300K/1 NGƯỜI ĐỄ MUA ĐỒ VÀ ĐỖ XĂNG .....
TIỀN SẼ DO 1 NỮ TRONG NHÓM CẦM VÀ THU VÀ CHI ( hết sẽ đóng thêm )

về phần nhưng món ăn ngon o thành phố các a/c có thễ tìm kiếm google hoặc có người quen dẫn đi ...... chúng ta sẽ cập nhật sau
TIỀN NHÀ NGHĨ : 250K ( 300K ) / 1 PHÒNG
TIỀN ĐỖ XĂNG : 40L / 1600KM ( 700K XĂNG )
lƯU Ý : ĐOÀN ĐI VÀO BUỖI TRƯA O CHỖ NÀO ĂN CHỖ ĐÓ ...... KO NHẤT THIẾT PHẢI TỚI NƠI MỚI DC AN ( VÌ NHIỀU NGƯỜI ĐAU BAO TỬ ):D:D:D:D:D:D:D:D

Re: tìm 2 ôm nữ đồng hành chuyến xuyên việt Sài gòn >>>> Hà nội

Tớ chưa đi kiểu này bao giờ nhưng cũng nghĩ chưa hiểu 1 ngày đi khoảng 400-450km thì các bạn tính đi trong mấy tiếng. Liệu có thời giam thăm thú ngắm cảnh ko? Mà đi liền 4 ngày như vậy thì quá khỏe.
Cứ tính trung bình 100km = 2,5 tiếng. Ngày ngồi xe ít cũng 10 tiếng. Chắc do sức tớ yếu nên nhìn thấy gió mạnh thì kinh.

chào bạn .... do năm trước mình đã và đi 1 lần ..... thăm quan các địa danh cũng kha khá .....nhiều người nghĩ 4 ngày ko ngắm cãnh dc bao nhiêu .. thì các bạn nhầm ^^ .... nhóm mình xuất phát từ 6h sáng .. đi dc 150km .. nghi 1 lần trưa nghĩ 1 lần ngũ trưa ... và tới 6h là nghĩ buỗi tối ko đi nữa nhé .. da phần thởi gian mình đi là đễ chụp ãnh =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,890
191,763
Latest member
8kbetcompe
Back