What's new

Tìm bạn đồng hành đi La Bình dịp tết nguyên đán 2015

Trời ah, xem cải về La Bình mà day dứt quá các bác ơi...
https://www.phuot.vn/threads/37219-La-Bình-Mùa-xuân-trên-cánh-đồng-vàng
Tết năm nay rơi vào cuối tháng 2, có bác nào mong muốn đi La Bình ko? Ới e với...
P/s: e ko biết tiếng trung đâu ah, có bác nào biết tiếng Trung dẫn đoàn cho mọi người với... Khẩn khoản, khẩn khoản khẩn khoản... Haizzz... Ghét cái cảm giác khi đã yêu một cái gì đó, day dứt quá đi...

Hê hê. Hi vọng sẽ gặp các bạn ở bển! Tầm mồng 10 Tết mình sẽ đi La Bình, Vân Dương, Lệ Giang, Đại Lý. Tháng giêng là tháng ăn chơi mừ. Mình tiếng Trung đủ xài, bạn Tàu bên í cũng có dăm ba kẻ. Nên thực thi thú nếu cầm lái được 1 con xe máy. Chủ động biết nhường nào ^^ Có điều biết chơi mà k rành cầm máy. Nhóm bạn đi khá đông đó, nên sẽ khá căng trong việc đi lại và kết nối. Nhất là trong thời điểm Tết Xuân!

Hê hê. Hi vọng sẽ gặp các bạn ở bển! Tầm mồng 10 Tết mình sẽ đi La Bình, Vân Dương, Lệ Giang, Đại Lý. Tháng giêng là tháng ăn chơi mừ. Mình tiếng Trung đủ xài, bạn Tàu bên í cũng có dăm ba kẻ. Nên thực thi thú nếu cầm lái được 1 con xe máy. Chủ động biết nhường nào ^^ Có điều biết chơi mà k rành cầm máy. Nhóm bạn đi khá đông đó, nên sẽ khá căng trong việc đi lại và kết nối. Nhất là trong thời điểm Tết Xuân!

Nhóm bọn mình xuất phát từ mùng 3, đi thêm Thạch Lâm nữa, mùng 8 là về đến nhà rồi...

Ôi, thế là ăn Tết ở xứ người rồi... Mình thấy Thạch Lâm bình thường. Nếu có thể nên ghé qua Nguyên Dương. Côn Minh được mệnh danh là thành phố mùa xuân. Nên tết xuân ở đó cũng đầy sắc màu lắm!

Lịch trình cụ thể thế nào bạn chủ thớt? mình cũng muốn quay lại TQ dịp Tết này. Tiếng Trung cũng đủ xài.

Đoàn nhà này đi đông thật. Hay bạn Kelvin cũng lập 1 topic đi cung này với thời gian khác như ra mùng, chắc cũng sẽ đông bạn muốn join.

Đoàn nhà này đi đông thật. Hay bạn Kelvin cũng lập 1 topic đi cung này với thời gian khác như ra mùng, chắc cũng sẽ đông bạn muốn join.

ý kiến b này hay đấy... các bạn đứng ra lập nhóm đi... bởi vì m cũng từ chối rất nhiều b muốn đi vì đoàn m đông quá rồi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back