What's new

Tìm bạn đồng hành đi Thái 5/12 -12/12/2015

Chào mọi người, đầu tháng 12 này nhóm mình dự tính đi Thái khoảng 1 tuần bạn nào đi cùng thời gian này thì join chung cho vui nhé. Hiện tại nhóm mình có 2 nữ thôi:).

Lich bay của mình:
+5/12: SG-BK 8h30 -10h
+12/12: BK-SG 11h30 - 13h

Còn đây là lịch trình tạm thời:
+ Ngày 1, 2: SG --> Bangkok
+ Ngày 3, 4, 5, 6: Bangkok --> Phuket, Phang Nga, Phi Phi, Krabi --> Bangkok
+ Ngày 7: Bangkok --> Pattaya --> Bangkok
+Ngày 8: Bangkok - SG

Hiện tại mình đã lên plan chi tiết được 2 ngày ở Bangkok, khi nào plan xong hết mình sẽ post lên cho mọi người tham khảo sau.

Ngày đi, ngày về của bạn trùng lịch của mình. Bạn lên lịch rồi chúng mình cùng đi nha. Chúc cho chuyến đi của bạn thành công tốt đẹp.

Thanks bạn. Do chưa book được vé rẻ đi Phuket nên mình chưa plan cho mấy ngày còn lại. Khi nào plan xong hết mình post lên cho moi người tham khảo.
Hiện Nok Air đang có vẻ rẻ (rẻ hơn đợt mình book của Vietjet 500k luôn :() và được free 30kg hành lý bạn nào có ý định đi thì mau mau book vé nha

bạn THS đã có plan ở bangkok chưa? bạn dự định đi chung toàn hành trình hay chỉ đi Phuket chung với bọn mình thui? có thể cho thông tin liên lạc để tiện trao đổi hành trình không bạn?

bạn THS đã có plan ở bangkok chưa? bạn dự định đi chung toàn hành trình hay chỉ đi Phuket chung với bọn mình thui? có thể cho thông tin liên lạc để tiện trao đổi hành trình không bạn?
Mình mua vé đi và về rồi nhưng chưa có kế hoạch ! Vì mình cũng muốn đi nhiều nơi mà chưa dứt khoát... Nếu lịch trình của bạn phù hợp thì mình sẽ theo toàn hành trình. Đã gởi sdt vào Inbox của bạn để tiện việc liên lạc. Chúc bạn có chuyến đi như ý.

Mình mua vé đi và về rồi nhưng chưa có kế hoạch ! Vì mình cũng muốn đi nhiều nơi mà chưa dứt khoát... Nếu lịch trình của bạn phù hợp thì mình sẽ theo toàn hành trình. Đã gởi sdt vào Inbox của bạn để tiện việc liên lạc. Chúc bạn có chuyến đi như ý.

bạn inbox cho mình facebook của bạn để dễ nói chuyện hen ^^.

bạn inbox cho mình facebook của bạn để dễ nói chuyện hen ^^.

Mình không có lập fb. Mình cho số diện thoại sao bạn không alo...? Sao nny không để lại sdt mình liên lạc ? Chúc bạn ngày cuối tuần vui vẻ nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,579
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back