What's new

Tìm bạn đồng hành đi Thái 5/12 -12/12/2015

Chào mọi người, đầu tháng 12 này nhóm mình dự tính đi Thái khoảng 1 tuần bạn nào đi cùng thời gian này thì join chung cho vui nhé. Hiện tại nhóm mình có 2 nữ thôi:).

Lich bay của mình:
+5/12: SG-BK 8h30 -10h
+12/12: BK-SG 11h30 - 13h

Còn đây là lịch trình tạm thời:
+ Ngày 1, 2: SG --> Bangkok
+ Ngày 3, 4, 5, 6: Bangkok --> Phuket, Phang Nga, Phi Phi, Krabi --> Bangkok
+ Ngày 7: Bangkok --> Pattaya --> Bangkok
+Ngày 8: Bangkok - SG

Hiện tại mình đã lên plan chi tiết được 2 ngày ở Bangkok, khi nào plan xong hết mình sẽ post lên cho mọi người tham khảo sau.

Hi bạn,
Hành trình của bạn khớp với hành trình mà mình đang plan. Mình join được không? Nếu được thì cho mình fb để inbox dễ hơn nha.
Mình tên Tuấn, ở SG

Hi bạn,
Hành trình của bạn khớp với hành trình mà mình đang plan. Mình join được không? Nếu được thì cho mình fb để inbox dễ hơn nha.
Mình tên Tuấn, ở SG

Hi Sonic_bp
Với thời gian 1 tuần mà đi 4 nước thì mình thấy không ổn. Mình thích đi Ayutthaya vậy trong chương trình bạn đi Ayutthaya vào thời gian nào ? Thời gian còn lại mình sẽ đi Phuket, Chiang Mai hay Pai gì đó. Chúc bạn có chuyến đi thành công...

Vietjetair đang bán vé 0₫ từ Saigon đi Bangkok thời gian bay từ 15/10 đến 31/12/2015. Thời gian bán từ 12h đên 14h ngày (5,6,7/10/2015). Bạn nào muốn đi cùng thời gian mình đi thì vào mua vé nha.

Nok air đang giảm giá vé 2 chiều đi Bangkok cực kỳ rẻ, khoảng 10 đô cho 1 chiều thôi, có luôn 15kg hành lý. Mọi người ai đi vào ngày 5/12-12/12 thì nhanh tay vào đăng ký đi nhé.
Bọn mình đi ở hostel, đang tìm kiếm hostel ok 1 xíu, Agoda cũng đang giảm giá, các bạn đặt gạch sure đi thì vui lòng cho mình cách liên lạc nha. Chỉ cho số điện thoại không thì khó cho tụi mình quá, tại vì bọn mình đi làm thường xuyên về trễ, nên chỉ có thể tìm hiểu thông qua facebook của mọi người. Mong mọi người thông cảm nha. Khi nào fix đoàn thì mình hẹn off trước khi đi.
Lịch trình fix của bọn mình là:
5,6,7/12 ở Bangkok
trưa 13h 7/12 bay đi Phuket, vé air asia 23usd cho 1 chiều
chiều 15h30 ngày 11/12 từ Phuket về lại Bangkok
khoảng giữa 7 - 11/12 tụi mình chưa có plan cụ thể.
Tối 11/12 thì ăn chơi thâu đêm ở Bangkok rùi trưa 12/12 zìa.

Nok air đang giảm giá vé 2 chiều đi Bangkok cực kỳ rẻ, khoảng 10 đô cho 1 chiều thôi, có luôn 15kg hành lý. Mọi người ai đi vào ngày 5/12-12/12 thì nhanh tay vào đăng ký đi nhé.
Bọn mình đi ở hostel, đang tìm kiếm hostel ok 1 xíu, Agoda cũng đang giảm giá, các bạn đặt gạch sure đi thì vui lòng cho mình cách liên lạc nha. Chỉ cho số điện thoại không thì khó cho tụi mình quá, tại vì bọn mình đi làm thường xuyên về trễ, nên chỉ có thể tìm hiểu thông qua facebook của mọi người. Mong mọi người thông cảm nha. Khi nào fix đoàn thì mình hẹn off trước khi đi.
Lịch trình fix của bọn mình là:
5,6,7/12 ở Bangkok
trưa 13h 7/12 bay đi Phuket, vé air asia 23usd cho 1 chiều
chiều 15h30 ngày 11/12 từ Phuket về lại Bangkok
khoảng giữa 7 - 11/12 tụi mình chưa có plan cụ thể.
Tối 11/12 thì ăn chơi thâu đêm ở Bangkok rùi trưa 12/12 zìa.
Hi ami_2612 !
Lịch mình đi là đúng thời gian với bạn, xuất phát từ Saigon. Bạn cho sdt mình liên lạc... Nếu hợp thì đi chung. Chúc bạn có chuyến đi thành công.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,581
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back