What's new

Tìm bạn đồng hành hoặc xin ké cẩm phượt dịp 10/10

Status
Not open for further replies.
Mình là người HN mới vào SG đc 1 năm. Đợt này ra dự 1000 năm Thăng Long cũng tính làm 1 chuyến phượt cung Tây Bắc - Hà Giang gì đó. Đại loại cứ phượt là đi ạ, đi phượt trong SG này siêu chán. Muốn tìm bạn cùng đồng hành. Có bạn nào rảnh dịp đó ko ạ? Hoặc nếu có bạn nào đi phượt dịp đó cho mình ké cẩm với, thèm đi quá rồi. Mình định đi tầm 11/10 đến 15/10

oạch .. phượt trong SG siêu chán :| mình mong được vô 1 lần nhòm nhà mềnh trong đó mờ chưa được

Bạn BM oi!... Bạn chuân bị cung đừong va phương tiện, ngay đi, thời gian đi...Mình cũng đang có 2 ngừoi bạn nữa lên lịch đi Hà Giang đấy...Bọn minh đang ở HN.làm o cty Dl...nhân dịp hết mùa rỗi viẹc lên muốn đi cho nhẹ đùa vă nặng thân...

Phượt SG cũng có cái hay bạn lethanh ạ :D Chắc chị Bình Minh kô hợp thui.

Mình cũng rất muốn đi HG, chưa đc đi bao giờ, nếu nhóm mình có í định đi thì cho mình đi ké với nhé ^^

Mình là người HN mới vào SG đc 1 năm. Đợt này ra dự 1000 năm Thăng Long cũng tính làm 1 chuyến phượt cung Tây Bắc - Hà Giang gì đó. Đại loại cứ phượt là đi ạ, đi phượt trong SG này siêu chán. Muốn tìm bạn cùng đồng hành. Có bạn nào rảnh dịp đó ko ạ? Hoặc nếu có bạn nào đi phượt dịp đó cho mình ké cẩm với, thèm đi quá rồi. Mình định đi tầm 11/10 đến 15/10

Bạn cho mình YM đi, bao giờ SG có chuyến Phuot mình ới bạn 1 câu nhé, mong rằng suy nghĩ kia sẽ khác,....:(

Mình là người HN mới vào SG đc 1 năm. Đại loại cứ phượt là đi ạ, đi phượt trong SG này siêu chán. Muốn tìm bạn cùng đồng hành.

Mình là người CT, không sống SG năm nào, cũng chưa phượt SG cùng các phượt gia SG lần nào, làm việc lại không được nghỉ ngày thứ 7... Tuy nhiên, nếu cuối tuần không có chương trình, xong việc chiều thứ 7 là mình thót lên xe đò ngồi xe 4-5 tiếng mà đi SG rồi sang CN ngồi 4-5 tiếng về CT, đến giờ vẫn thấy đi chưa có bi nhiu. Quan trọng là bạn phải có thổ địa sành địa điểm và activities (pro như chị Mơ còn gì bằng) để mà join. Nào, chúc bạn sớm gặp chị Mơ ....

Hi hi, ý mình ko phải là chê gì SG mà mình thích đi phượt chỗ nào rừng rú đồi núi cơ. Ở trong này mình toàn phượt miền tây nên cứ chạy đường trường, ko thích lắm :D.
@TamMao: bạn có rảnh dịp 11-15/10 ko đi với mình. Cung đường thì lên mạng nhiều lắm. Mình cứ xác định ngày đi trước rồi tìm cung cũng dễ mà. Tại mình rảnh 5 ngày để phượt nhưng sợ các bạn chỉ rảnh có 2-3 ngày thôi nên chưa lên lịch đc. Có bạn nào tham gia cùng chúng mình ko?

Hi hi, ý mình ko phải là chê gì SG mà mình thích đi phượt chỗ nào rừng rú đồi núi cơ. Ở trong này toàn phượt miền tây nên cứ chạy đường trường, ko thích lắm :D.

Bây giờ bạn muốn phượt rừng rú cỡ nào?Hãy tìm thông tin về phượt Tây nguyên ,Miền trung đi,rồi bạn sẽ thấy rừng rú ngay mà.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back