What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Re: TIN BUỒN: bạn hanamichi.tron qua đời

Xin chia buồn cùng gia đình,thắp nén hương nguyện cầu cho linh hồn em yên nghỉ

Last edited by a moderator:

Cầu mong cho bạn được bình yên trên thiên đường!

Tôi là thành viên của đoàn nhưng do có việc đột xuất nên đã không tham gia đoàn ngày hôm đó.
Chia buồn.

Trà gừng, dầu gió,đạm tổng hợp, đường glucozơ, chưa bao giờ thiếu trong hành lý những chuyến phượt trải nghiệm của mình, đơn giản là thế này, các bạn lượng sức mình có khoẻ bằng các chú bộ đội thời xưa không, rừng thiêng nước độc, gió dữ đại ngàn, bao nhiêu chú còn bỏ mạng. thế nên kể cả các đấng Nam nhi cũng đừng chủ quan. 1 trận gió độc mưa rừng hoàn toàn có thể quật ngã các bạn. Mong các trưởng đoàn lưu ý, mình phải là người chu đáo và lường trước những tình huống xấu,biết 1 chút kiến thức về y học và sơ cứu thông thường. hạn chế tối đa những tổn hại không đáng có. Trường hợp của em hanamichi.tron Âu cũng là số phận, xin chia buồn với gia đình em

Xin chia buồn cùng gia đình và đoàn phượt!!!
Mong em bình yên!!!

Chia buồn cùng em và gia đình. Mong cho linh hồn em sớm được yên nghỉ, và cũng mong cộng đồng phượt không phải đón nhận bất cứ tin nào như vậy nữa.

Xin chia buồn cùng gia đình. Mất mát là không gì so sánh được.

Cầu mong em ở trên cao, nơi bình yên ấy luôn dõi theo và phù hộ cho chúng tôi, những người bạn, anh, chị, em của em an lành trên mọi nẻo đường.

Thành thật chia buồn cùng gia đình bạn ! Mong các Phượt Tử sẽ cẩn thận hơn khi phượt !

Cầu mong cho Hanamichi.tron yên nghỉ và xin chia buồn cùng gia đinh , các bạn đồng hành trong đoàn của bạn !

chia buồn với gia đình cầu mong cho em được an nghỉ yên bình

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,581
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back