What's new

[Tin tức] Tin khuyến mại (cập nhật trang cuối)

Re: Tin khuyến mại (cập nhật trang cuối): AA Free Seats ARE BACK!

Mình vừa mua thành công vé 0$ đi BKK nhưng nó chỉ gửi cho mình có cái mail attack file PDF, vậy file PDF đó là vé đúng không mấy bro?

Bạn này chắc mới mua vé online lần đầu. hehe

Mình book được vé 0 đồng khứ hồi cho chặng Sài Gòn - Bangkok, phải trả thuế sân bay 2 chiều là 138 usd, book thêm 2 đêm ở khách sạn 5 sao Imperial Queens Park Hotel mà tổng cộng gia đình mình chỉ có 300 usd (gồm 2 người lớn và 1 em bé 2 tuổi).
Quá rẻ.

Air Asia X khuyến mại vé đường dài từ KL, chỉ 15 USD

attachment.php

Re: Tin khuyến mại (cập nhật trang cuối): Air Asia X Amazing Low Fares!!!

Em vừa đặt được vé KUL - Chengdu 17-24/10/2011, có bạn nào đồng hành Thành Đô - Cửu Trại Câu thì nhanh chân nào. - Mình dùng visa card, lần đầu tiên đặt của AirAsia nên cũng hồi hộp lắm ạ

Re: Tin khuyến mại (cập nhật trang cuối): Air Asia's Paris Je t'aime!

Bay đi Paris (từ KL) với chỉ 151 USD? Hay chọn gói combo (vé khứ hồi cùng 4 đêm khách sạn) với 587 USD?

Tùy bạn!

Nhưng điều chắc chắn là chúng ta sẽ phải dắt tay người yêu dấu của mình đi dọc bờ sông Sen vào đúng đêm Valentine này!

Cheers!

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Last edited:

Ôi Tình Yêu của em :(( :((. Nhưng mà em hết quota rồi :(( :((. huhu ai cho em vay tiền với :((

Paris đúng là tình yêu lớn, nhưng dè chừng visa vào Pháp không xin được thì vé máy bay cũng chẳng biết dùng làm gì. Em nhớ mấy năm trước xin Visa khó lắm, bây giờ đã đờ chưa

Có ai biết và nắm rõ cái vụ xin visa đi pháp không vậy? Cho em biết với. Muốn sang thăm cháu gái bên đó quá mà lại không có rành về vụ này:D

Nhưng điều chắc chắn là chúng ta sẽ phải dắt tay người yêu dấu của mình đi dọc bờ sông Sen vào đúng đêm Valentine này!

Cheers!

Còn nếu lỡ như Visa Pháp không có thì ta lại nắm tay người iu đi dọc kênh Nhiêu Lộc và ngửa mặt lên trời hỏi vì sao làm công dân tiểu quốc?!!

Hehe, đùa tí! AA mà mở đường bay Paris thì châu Âu gần lại trong tầm tay... Cố tí xíu vượt qua Visa lần đầu thì sau này cứ thong thả khám phá lục địa cổ kính, văn minh và trầm lặng. Hic, em iu bạn AA!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,576
191,425
Latest member
shopdancing123
Back