What's new

Tình yêu xe đạp, du hí các dịp cuối tuần (từ Hà Nội)

Cảm ơn nhóm du hí nhà mình đã hộ tống e về tối qua ah. Đạp hơi mệt. Off vui. Và khâm phục bé Minh Tâm. Em sẽ cố gắng tập luyện để đi đú đc với các bác, ko cứ bị bắt đi xe máy thì buồn lắm ah!

Mà hôm qua ko thấy các bác phân công ai mang những đồ gì đi Hàm Lợn nhở? E chạy xe máy nên các bác có đồ gì nặng cứ hú để e khuân vác nh!

Tối nay off ở đâu em ra off với các bác!

Tối qua chẳng thấy bác đâu. Thấy bác Nhoceddy với con cuốc thật ấn tượng. ke ke.

@ nhoceddy: Chủ nhật này em được phân công chở bà xã nhà anh là nặng lắm rồi. Phần còn lại để anh lo nhé. Ke ke.

@ Lim Dim: Bác không có xe đạp thì cứ tham gia xe máy với bọn em, đảm bảo một vài chuyến thôi bác sẽ có ngay xe đạp. ke ke. Vui là chính mừ. :D

Chia sẻ một số hình ảnh cho chuyến đi:

Xuất phát:

Nghỉ ngơi giữa đường:

Leo nào:

Nghỉ ngơi:

Last edited:
Xin lỗi bác tuần vừa rồi em bận quá! hic không tham gia với các bác được tiếc quá! ảnh đẹp quá nhưng size hơi bé bác ạ!

Các anh cho e hỏi. Vận tốc trung bình mà các anh đi là bao nhiêu ạ? Em cũng có xe nhưng là X-game. Cũng máu lắm nhưng sợ không đủ sức vì lâu nay e chỉ đi dạo thôi chứ đường trường như thế này thì chưa :D

Bọn em đi chậm thôi bác USA ạ, khoảng 15 - 20km/h thôi. X-Game thì hơi khó rong ruổi rồi. Cào cào có khi còn chấp nhận được.

@ Tantit1982: THứ 5 này bác ra cùng với bọn em nhé. 20h trước Nhà hát lớn ạ. :D

Re: Tình yêu xe đạp, du hí các dịp cuối tuần

mình thích cái ý kiến của bạn nè nè. Mình mới sắm xe mới chỉ đạp quanh phố cổ, nội thành dạo mát thôi.
Nick của mình: phamdung24

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,429
Latest member
df999vn
Back