What's new

Trao đổi về Visa du lịch Châu Âu (Phần 3)

Re: Thông tin Visa Châu Âu (Phần 3)

@hungsinh_htta: ho so cua ban tam on, co dieu luong thap qua, so tk 200tr thi ok, nhg moi nop 1 tuan thi ko duoc roi.
Chau Au: xet duyet ho so co can cu ro rang
My: tuy cam hung cua CO phong van, co khi ngheo rot mong toi cung dau visa My, giau tien ty cung rot, hen xui.
Minh nghi 3 thang nua ban hay xin visa de so tk duoc lau hon thi moi duoc.
Theo kinh nghiem da tung dau & rot visa minh chia se voi ban vay thoi, tuy ban nhe.

=))
Minh da co Visa roi, cam on cac ban rat nhieu, cam on su dong vien cua cac ban.
Visa cap 45 ngay, duoc luu tru 30 ngay. Mung qua
Chuc tat ca cac ban may man nhe.

Các bạn cho mình hỏi chút, mình vừa xin đc evisa của Thổ Nhĩ kỳ hết 45$ , nhưng có chút băn khoăn là visa schengen của mình chỉ đc luu trú 30ngay và hạn ra vào 1/9/14- 1/11/14 , do mình vừa đi Eu về nên muốn tranh thủ hạn visa còn đi turkey luôn có đc ko hả bạn ? vì nều xét theo hạn lưu trú Eu thì mình hết rùi . cám ơn bạn

Các bạn cho mình hỏi chút, mình vừa xin đc evisa của Thổ Nhĩ kỳ hết 45$ , nhưng có chút băn khoăn là visa schengen của mình chỉ đc luu trú 30ngay và hạn ra vào 1/9/14- 1/11/14 , do mình vừa đi Eu về nên muốn tranh thủ hạn visa còn đi turkey luôn có đc ko hả bạn ? vì nều xét theo hạn lưu trú Eu thì mình hết rùi . cám ơn bạn
Bạn đừng ở quá 30 ngày, sau nay xin rất khó.

Chào mọi người, mình có visa Schengen từ 31/7 - 14/9/2014, thời hạn lưu trú 30 ngày. Mình đã đi châu âu về trong đúng 30 ngày, ngày mình xuất cảnh khỏi khối schengen là 11:25pm ngày thứ 30, vậy vẫn hợp lệ chứ ạ ?

2) Mình đang làm hồ sơ xin lần 2, mình đã mua vé khứ hồi HCM- Brussels, vậy trong mục 22 : Member State(s) of destination mình điền Belgium , Holland à? Hay chỉ điền mỗi Holland thôi? ( mình xin visa Lsq Hà Lan)

mong mọi ng trả lời giúp mình, mình cảm ơn nhiều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back