What's new

Trên cao (có gió ở trên cao)

Cảnh đồng ruộng quen thuộc ở châu Âu

picture.php

trông nó cứ từng khoảnh thế kia chỉ cơ giới hoá là sướng thôi

còn cứ manh mún từng mảnh bé tí như ở mình chụp mới đẹp chị baxu nhẩy !

đúng rồi, đồng ruộng nhà chúng nó hơi tẹt.

nhưng chỗ nào đồi núi nhấp nhô, có cao có thấp cũng sướng mắt, gợi cảm phết đấy

công nhận đấy, mình cũng thích 3xu thế chứ lị, làm lào giờ? :D
Mà cái ảnh ruộng kia nhìn hay cực nhé, nó chỉ gợi ra đúng một mặt phẳng, mịn mượt, có cảm giác như được in ra trên giấy cán láng, chả hiểu sao mình lại có cảm giác đó

râu dài hay ngắn là quyền của mỗi người mờ :D

à, tớ quay lại chủ đề với cái máy bay là là mặt nước chụp ở trên bãi Kuta, Bali. Ngồi trên cao thật đới, ngồi uống cà phê buổi sáng, nghe sóng vỗ rì rào ngắm máy bay lao xuống nước với thuyền đi đánh cá tung tăng, đẹp lắm í

còn cái này tớ chụp ở trên mặt hồ trên miệng núi lửa đã ngừng hoạt động, chỗ gần đền Talah Lot (Đền thủy tinh) cũng vẫn là ở Bali ạ. Mặt hồ này ngay giữa mùa hè mà mát lạnh, sương giăng mờ ảo, trông rất liêu trai.

cái này cũng là diều, cơ mà là chụp từ trên cao nhìn xuống. tớ đứng trên một mỏm đá, thấy có chàng bán diều đi qua trông hay quá nên chộp luôn, gần cái đền gần Kuta

Phù, đỡ mang tiếng sì pam với thần tượng roài.
Giờ mới ngồi thở tí được. Công nhận là tớ mà như bạn Mỳ thì tớ cũng quyết ko cho ai tranh thần tượng với tớ, nhá nhá nhá!

Vâng,em thì quân tử rõ rồi ạ !! Còn 2 bạn thì ....... chẹp,khó nói quá cơ ... để em tư duy xem sao đã nhá.....trong khi chờ hạ hồi phân giải,mời hai bạn úp mông vào nhau,chiến đấu tiếp...=))

2su: quyết định có úp mông hay ko và úp mông với ai là một quyết định khó khăn không riêng với ai :shrug:

2su: quyết định có úp mông hay ko và úp mông với ai là một quyết định khó khăn không riêng với ai :shrug:

À,ấy là iem cứ hô khẩu hiệu cho hai bạn khí thế.Chứ còn úp jì và kiểu gì là tuỳ ở 2 bạn cơ mà....(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back