What's new

Tuyển xế lên Ba Vì ngắm dã quỳ nở :) ( ngày 17 tháng này)

bọn em đang cẩn tuyển xế cho chuyến đi này, mọi thông tin chi tiết ở đây ạ http://www.facebook.com/notes/việt-...21511?comment_id=5651601&notif_t=note_comment
vậy anh xế nào có nhu cầu muốn đi thì nhanh chóng pm em nha, số lượng có hạn :D:D:D:D:D
gấp gấp: tình hình là bọn em cần tuyển 1 xế 9x nữa nhé, sau khi đi ba vì xong sẽ đóng tiếp lên Phù Yên -Suối Tọ săn mây, đi 2 ngày nhé, thứ 7 sau khi tham quan ba vì xong xe đi tiếp lên Suối Tọ, chủ nhật về. xế nào mún đi pm em ngay nhé..........

Last edited:
sao các bạn lại thờ ơ với cảnh đẹp và các em ôm xinh thế nhờ, giờ bọn tớ chỉ tuyển thêm xế thôi ạ, gái chốt sổ rồi:D, các a zai đăng kí nhanh nào :))

Tin buồn
Chiêu này vừa ngồi quán cafe thọ trên triệu Việt Vương nghe các cụ vừa đi phượt về thông báo người ta không cho vào khu vực có Hoa giã quỳ không hiểu lý do vì sao nên Anh em đi lên đó không ngắn đc Hoa giã quỳ nhiều mà chỉ lác đác trên đường đi ,thật là Buôn ơi là sầu.đang Đinh Mai đi nhưng kiểu này đành ở nhà cho lành ,chỉ có những Đông chí có mối quan hệ thì hình như vẫn vào đi khu vực Hoa dã quỳ nở nhiều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back