What's new

Tuyển xế lên Ba Vì ngắm dã quỳ nở :) ( ngày 17 tháng này)

bọn em đang cẩn tuyển xế cho chuyến đi này, mọi thông tin chi tiết ở đây ạ http://www.facebook.com/notes/việt-...21511?comment_id=5651601&notif_t=note_comment
vậy anh xế nào có nhu cầu muốn đi thì nhanh chóng pm em nha, số lượng có hạn :D:D:D:D:D
gấp gấp: tình hình là bọn em cần tuyển 1 xế 9x nữa nhé, sau khi đi ba vì xong sẽ đóng tiếp lên Phù Yên -Suối Tọ săn mây, đi 2 ngày nhé, thứ 7 sau khi tham quan ba vì xong xe đi tiếp lên Suối Tọ, chủ nhật về. xế nào mún đi pm em ngay nhé..........

Last edited:
Mình vừa đi về hnay. Hoa đã nở be bét (đang ở thời kỳ rộ nhất và trên đà tàn vì nụ cũng chỉ còn lác đác vài cái). 17/11 thì e chỉ còn gốc hoa thôi bạn ạ.
Bạn vẫn muốn đi thì nên đi ngay vào ngày mai, lên chỗ có cái chòi xong đi thẳng (không rẽ lên chòi) 1 đoạn khoảng 100m nhìn phía tay phải có 1 khóm rộng tầm vài chục mét vuông, đủ để chụp ảnh.
Lưu ý: dưới gốc cây vắt cực kỳ nhiều, m.ng cẩn thận.

Còn vụ không cho vào là vì mình không xì cho ông bảo vệ gác Barie tí $ thôi :))

Bổ sung ảnh như đã hứa.

Last edited:
Khu này chắc là đc ngăn biệt lập để trồng thảo dược, chứ công trình xây dựng chẳng có gì đã vài năm rồi. Cuối tuần sau đi may ra hoa vẫn còn tương đối. Đoàn minh hôm hoa đi 7 xe cũng vào chỗ đó, hỏi han qua loa rồi giúi vào túi quần chú bảo vệ 50k, chú ấy nhẹ nhàng chỉ dẫn tỉ mỉ đường lên đồi hoa dã quỳ. Có đoàn đi ô tô chụp ảnh cưới cũng vào, chắc phải lì xì nhiều nhiều hơn.

Cũng muốn đăng ký 1 slot Xế chưa có ôm, đăng ký hơi muộn không biết còn chỗ ko??
LH; 0985 636867 nếu còn chỗ cho mình.

Các bạn đi số lượng ít ít thui, 4-5 người thì xin bác bảo vệ bác cho vào ý mà. Hôm qua 10/11 chúng mình đi 5 người xin vào không mất j cả. Cũng gặp 4 bạn gái vào đó, các bạn ý cũng không mất j. Gặp bác dễ tình thì chỉ việc xin thui, gắp người thời kinh tế thì cần tý $, ở đó không có luật thu phí nhưng mà mấy bác bảo vệ công trình xin điếu thuốc hút đấy. Dã quỳ thì nở tửng bừng rùi, cuối tuần sau vẫn còn kịp thui. Mà đoàn đi đông quá thì chắc chắn là quay xe lại thôi. ^__^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back