What's new

Tuyển xế- ôm chinh phục cực Tây- cực Bắc từ 31/3-3/4/2014

Chào mọi người,(BB)
Mình tuyển xế- ôm cho cung đường sau: Hà Nội - cực Bắc- HN (30/3-3/4/2014)
Yêu cầu: hoàn toàn khỏe mạnh, vui vẻ, hòa đồng, trung thực, sòng phẳng, tôn trọng lẫn nhau, có tinh thần đoàn kết.
+ Với riêng ôm: phải biết chăm lo sức khỏe cho xế trong suốt chặng đường đi, làm các cv hậu cần của đoàn.
+ Với riêng xế: tay lái cứng, biết sửa chữa lặt vặt xe của mình, có kinh nghiệm đi phượt, luôn nhẹ nhàng với các ôm :)))
Bạn nào hứng thú với cung này contact inbox cho mình. Mình là nữ sn 88 để tiện xưng hô^^
Hiện tại nhóm có 5 người: 3 ôm, 2 xế rồi ạ. Cần thêm 1 xế nữa là đệp nhứt :D
Như vậy, sau khi ọp ẹp và bàn bạc với các thành viên, lịch trình của nhóm sẽ thay đổi như sau:
Ngày 1 (31/3): 6h30' tập trung quân số tại cổng trường Đại học SP Ngoại ngữ-(Xuân Thủy-Cầu Giấy)
7h xuất phát: HN - Vĩnh Phúc - ngã 3 tam dương rẽ trái - Bâm - Di - Me - Sơn Nam - Sơn Dương - Tuyên Quang .: tuyên quang - km54 ( thăm thú hang tiên danh thắng quốc gia )~ 300km
18h tới HG
Ăn tối - chơi loanh quanh HG - 22h ăn cháo tẩu.
ngày 2( 1 /4):sáng 6h dậy
6h30 ăn sáng Phở gà.
7h đi: HG - Quản Bạ ( dốc bắc sum , cổng trời , núi đôi ) - yên Minh ăn trưa yên minh - phố cáo - phó bảng - sủng là - sà phìn - đv
tối cafe phố cổ DV, ngủ đêm Đồng Văn.

Ngày 3 (2/4) : ĐV- Cột mốc Lũng cú - mã pí lèng - mèo vạc - bắc mê - thủy điện na hang tuyên quang
Ngày 4(3/4) : na hang - chiêm hóa - hàm yên - tuyên quang - phú thọ - trung hà - sơn tây - hà nội

Kinh phí 2tr ( cặp xế -ôm tự lo xe máy)

Last edited:
Dự định hum nào off tiếp hả bạn, mình đang mún hỏi mua đồ gì cho hợp lí, hic chưa có kn khổ thế đấy

Ko phải chuẩn bị gì đâu. Những thứ đơn giản như thuốc men, kính chống bụi, gang tay, dán phản quang... tớ sẽ mua cho cả nhóm. Lịch off thì để tớ hỏi mấy ng rồi báo sau nhé. Off ăn uống cho thân mật nhỉ ^^

Mình đăng ký sất xế nhé bạn cattuong0888. Ko biết bây h con kịp ko?
Mình têb Tuấn, Số đt của mình là 0983483785.

Một xế trong nhóm có việc đột xuất sẽ ko tham gia được cung này. Tiếp tục tuyển xế..Bạn nào yêu cung này thì PM cho mình nhé ^^ Lịch nhóm off chốt dsach là tối thứ 5 nhé

Một xế trong nhóm có việc đột xuất sẽ ko tham gia được cung này. Tiếp tục tuyển xế..Bạn nào yêu cung này thì PM cho mình nhé ^^ Lịch nhóm off chốt dsach là tối thứ 5 nhé
Cho mình xin số đt của bạn để tiện liên lạc. Hôm nay off mà mình chưa có số ai cả :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,600
191,446
Latest member
controlfwordpressdevelope
Back