What's new

Tuyển xế và ôm cung Hà Nội-Hà Giang

Hiện tại em đang có dự định đi một vòng tây bắc, lộ trình gồm Hà Nội-Hà Giang-Lào Cai-Lai Châu- Điện Biên-Sơn La-Hòa Bình :D Có bác nào có chung lộ trình với em dịp 8/5 này không ạ, em hiện tại chưa rõ lắm về đường đi, cơ bản là vạch lộ trình thế thôi ạ, các bác có thể chỉ rõ là em nên đi như thế nào không ạ, lên Hà Giang ăn uống ngủ nghỉ ra sao để sang bên tỉnh khác được không ạ. Càng chi tiết càng tốt có được không, chân thành cảm ơn các bác;)

Nếu chạy thế thì bạn chạy hà nội -ba bể- mèo vạc. - dồng văn - hà giang, hoàng su phì- lào cai- sa pa- ô quy hồ - lai châu- sìn hồ- -Mường Lay - Mương chà - mường nhé - a pa chải - mường nhé - Tp điện biên - xuôi về tuần giáo rồi về qua mộc châu và về hn nhé.
Cần gì thì cứ alo nhé

Nếu chạy thế thì bạn chạy hà nội -ba bể- mèo vạc. - dồng văn - hà giang, hoàng su phì- lào cai- sa pa- ô quy hồ - lai châu- sìn hồ- -Mường Lay - Mương chà - mường nhé - a pa chải - mường nhé - Tp điện biên - xuôi về tuần giáo rồi về qua mộc châu và về hn nhé.
Cần gì thì cứ alo nhé

(c) Cảm ơn bác cực kỳ nhiều, bác ơi có thể cho em hỏi là chỗ nghỉ thì có địa điểm nào tin cậy với rẻ một chút không, vì hiện tại em đang eo hẹp về kinh phí nên tiết kiệm được càng nhiều càng tốt ạ. Cảm ơn bác đã vào đọc và tư vấn

14/5 có chợ tình khâu vai đó bạn. Lùi ít ngày rồi đi.

Thiệt hả, chợ tình lên đấy giá cả không biết có bị đẩy không đợt này lần đầu tiên làm cung dài nên mình cố gắng hạn chế dịp lễ hội ở các tỉnh, nếu có thì may mắn gặp chứ không quá chú trọng chợ tình

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,736
Latest member
win79rocks
Back