What's new

Tuyển xế và ôm cung Hà Nội-Hà Giang

Hiện tại em đang có dự định đi một vòng tây bắc, lộ trình gồm Hà Nội-Hà Giang-Lào Cai-Lai Châu- Điện Biên-Sơn La-Hòa Bình :D Có bác nào có chung lộ trình với em dịp 8/5 này không ạ, em hiện tại chưa rõ lắm về đường đi, cơ bản là vạch lộ trình thế thôi ạ, các bác có thể chỉ rõ là em nên đi như thế nào không ạ, lên Hà Giang ăn uống ngủ nghỉ ra sao để sang bên tỉnh khác được không ạ. Càng chi tiết càng tốt có được không, chân thành cảm ơn các bác;)

à, đừng khổ quá thì mình vẫn trụ được đấy :) các bạn định bao giờ đi?

Mình cuối tuần này đi dài ngày nên mình không khuyến khích bạn đi cùng mình, mình không chỉ đi mỗi Hà Giang mình có liệt kê ở trên rồi. Và đi khá gian khổ nên hẹn bạn ở chuyến đi lần sau bạn nhé. Cảm ơn bạn đã nhiệt tình nhé

bạn ơi còn slot nào ko cho mình 1 chân ^^
đi từ hôm nào đến hôm nào đấy bạn. cho lịch cụ thể đc ko chủ thớt.

Cậu chung với mình cung nào, ngày đầu tiên mình sẽ đi cung Hà Nội - Hà Giang, lịch trình thì đi bình thường thôi, đi đến điểm nào đẹp thì dừng lại ngắm cảnh, rồi tầm chiều tối đến Hà Giang ngủ nghỉ đủ thứ, xong rồi đi đèo các thứ rồi sang lào cai, cậu muốn đi như naò, mình đi dài ngày nên mình không muốn mọi người tham gia hết với mình cho mệt

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,272
191,736
Latest member
win79rocks
Back