What's new

tuyển xế và ôm đi xuyên việt từ HN 15/7

Status
Not open for further replies.
tuyển xế và ôm đi xuyên việt từ HN 15/7 (đã có cung)

Lịch trình dự kiến như sau:

Chặng 1: Đường 559
ngày 1 : Hà Nội – Cẩm Thủy – Yên Cát - Tân Kỳ – Hương Sơn – Vũ Quang – Hương Khê đường Đông HCM - (~400km)
ngày 2: Hương Khê đường Đông HCM - Khe Gát – đường Tây HCM – Khe Sanh (~ 320km)
ngày 3 : Khe Sanh – Đa Krông – A Lưới – Prao – Thạnh Mỹ - Khâm Đức (~300km)
ngày 4: Khâm Đức – Đăk Glei – Plei Kần – ck Bờ Y – ngã ba Đông Dương – Plei Kần – 14C – Sa Thầy – Kon Tum ( ~230km)
ngày 5: Kon tum (ngục Kon Tum, nhà thờ gỗ, cầu treo Kon Klor) - Măng Đen – thủy điện Ialy – Biển Hồ - PleiKu (~ 150km)
ngày 6 : PleiKu – Chư Sê – Ea Drăng – Krông Buk (Buôn Hồ) – Krông Năng – Ea Kar - Buôn Mê Thuột (~ 250km)
ngày 7 : Buôn Mê Thuột – Thác 7 nhánh – Bản Đôn – Ea Súp – Ea Kiết – EaPốc – Buôn Mê Thuột
ngày 8 : Buôn Mê Thuột – Ea T’ling – Gia Nghĩa – Đức Phong – Đồng Xoài – Thủ Dầu Một – Sài Gòn (~345km)

Chặng 2: Miền Tây
ngày 9 : Sài Gòn đi chơi loanh quanh trong thành phố xả hơi . cafe vỉa hè, nhậu lai rai
ngày 10 : Sài Gòn – Tân An (Tiền Giang) – Vĩnh Long – Sa Đéc - Cao Lãnh (Đồng Tháp) – Long Xuyên (An Giang) (~ 200km)
ngày 11 : Long Xuyên - Đường 941 – Tri Tôn – Ba Chúc – tỉnh lộ 955A – Hà Tiên - Hòn Đất - Rạch Giá (~170km)
ngày 12 : Rạch Giá – Minh Lương – Thứ Mười Một – xuyên U Minh Thượng – Thới Bình – Cà Mau - (đi thuyền) - Năm Căn
ngày 13 : Năm Căn - Đất Mũi – Cực Nam – Đất Mũi – loanh quanh Cà Mau: sân chim và rừng đước – Cà Mau ( ~100km)
ngày 14 : Cà Mau – Bạc Liêu – Sóc Trăng – Cần Thơ (~180km)
ngày 15 : Cần Thơ - Trà Vinh – Bến Tre – Mỹ Tho – Sài Gòn (~160km)
ngày 16 : Sài Gòn

từ sài gòn chúng ta có thể gửi xe lên tàu về HN hoặc máu hơn nữa thì chạy ngược trở ra HN nếu có từ 2 xe trở lên (mất thêm 1 tuần nữa)

Mình hiện giờ đáng có 2 xế và 1 ôm. Cần tuyển thêm ôm và xế cho đủ 3 đến 4 xe thì chay. Đi xuyên việt khoảng 15 đến 20 ngày. Thời gian xuất phát ở HN là 15/7
Chi phí 1 ngày ko quá 500k/ng. Đóng làm nhiều đợt mỗi đợt 2 triệu. Chi hết lại thu thêm
Sẽ off lần đầu vào ngày 6/7 tại cafe 58 Nguyễn Hữu Huân
Mình tên Lợi sn 1983
Sđt:0912538440
Các thành viên đặt gạch xin mời để lại số điện thoại nhé

Last edited:
Bác cho em le te xí nửa viên gạch với. Đang khủng hoảng nợ khó đòi >"< Hum off em sẽ confirm ạ ^^

Lịch nghe cũng được đấy bác ah. E dập dòm xế nhé;). 1 Xế cứng. Còn về kinh phí e dự tính chỉ hết khoảng 5tr thôi bác ah. Đấy là chạy vào đấy. Còn ra nữa thì cả ôm và xế cùng chia ra thì 6tr là vừa:)

Mình muốn đi nhưng chi phí cho chuyến này hơi cao...sợ không kham nổi...:( Tầm 6,7 tr liệu có đi được không các bác??? :(

Đó là còn tùy do các bạn ăn tiêu,đoàn minh đi đợt 16/7 khoảng chục ngày củng khoảng 5 cụ,n ra bằng máy bay.

cung này di khoảng 21 ngày cả chạy ra, mỗi ngày tiêu chừng 300k/ngày là phù họp với ngân sách của bà con,nếu 500k thì cao wa!

Đạt cục bê tông xí chỗ, khởi hành từ TP Vinh (hoặc từ Tân kỳ) đăng ký một ôm nhé bạn. Đang làm chuyến thử nghiệm cùng anh em Trại Cá Gỗ và Trại Vịt đi miền Tây Nghệ An. Nhưng bạn chưa liệt kê các điểm đến như: hang thiên đường động phong nha, biển Lăng cô, TP Đà nẵng, Đà lạt, Nha trang... không biết có trong kế hoạch của bạn không???? Mình tên Thành; điện thoại: 01224242678; thông báo sớm nha bạn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back