What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Thông tin đi Canada

Mình thấy bạn Khanhkhoa chia sẻ rất đúng, và bạn Vyyo chia sẻ gần như cố gắng chứng minh mình đúng nhưng lại không đúng. Hôm wa, mình thấy ở VFS có thư mời rớt gần như là tuyệt đối. Với lại, bắt đầu từ tháng 3 là chờ đợi trung bình từ 6 - 8 tuần. Mình đã chờ hơn 7 tuần mà vẫn chưa có kết quả. Bạn mình chờ đúng 5 tuần, có kết quả hôm wa nhưng bị rớt, nó trả lại 90% hs nộp vào và 1 cái pp cũng 1 lá thư màu trắng.
có thư mời rớt là 9 xác ờ những tháng này là đúng. bạn khanhkhoa nói đúng nên các bạn tham khảo. mình đang cố gắng chờ kết quả. 8 tuần rồi. hôm wa đi theo nhỏ bạn thấy mấy người ở đó nói là chờ càng lâu thì tỷ lệt đậu càng cao. hy vọng. họ sẽ cấp cho hết hạn hộ chiếu đó là thông tin 9 xác,.

Mình thấy bạn Khanhkhoa chia sẻ rất đúng, và bạn Vyyo chia sẻ gần như cố gắng chứng minh mình đúng nhưng lại không đúng. Hôm wa, mình thấy ở VFS có thư mời rớt gần như là tuyệt đối. Với lại, bắt đầu từ tháng 3 là chờ đợi trung bình từ 6 - 8 tuần. Mình đã chờ hơn 7 tuần mà vẫn chưa có kết quả. Bạn mình chờ đúng 5 tuần, có kết quả hôm wa nhưng bị rớt, nó trả lại 90% hs nộp vào và 1 cái pp cũng 1 lá thư màu trắng.
có thư mời rớt là 9 xác ờ những tháng này là đúng. bạn khanhkhoa nói đúng nên các bạn tham khảo. mình đang cố gắng chờ kết quả. 8 tuần rồi. hôm wa đi theo nhỏ bạn thấy mấy người ở đó nói là chờ càng lâu thì tỷ lệt đậu càng cao. hy vọng. họ sẽ cấp cho hết hạn hộ chiếu đó là thông tin 9 xác,.

Hhhee. Có những người cùng đến đó kiểm chứng hôm qua, mới thấy được điều đó. Còn ngồi nhà nghe nói thì cứ cho mình là đúng. Hi vọng, COs sẽ triệt cái thư mời vào thùng rác để có sự công bằng cho anh em chúng mình. Thanks bạn thichdulich đã cùng có mặt hôm qua kiểm chứng.

Cảm ơn bạn mới lập nick đưa thông tin nha. Mình cũng biết người này có nick khác trong diễn đàn, haha

Thôi, mình potay với bạn rồi. Bnạ giúp mình đưa cái ID xem? Đừng cố gắng nữa bạn ah

Thôi, mình nói đến đây thôi. Tất cả như lời góp ý, các bạn chọn lọc. Mình dọn nhà qua Visa Mỹ. Chào các bạn. Ai có thắc mắc thì ib giúp mình. Thanks các bạn.

Mình nghĩ bạn Vyvo (và mình) chia sẻ chỉ để chứng minh là các trường hợp xin visa/ đậu/ rớt khá đa dạng, khó mà có thể nói những gì không nằm trong hồ sơ của mình.
Mình nộp đơn ngày 26/2 thì có được tính là đầu tháng 3 không mấy bạn? 10 ngày sau mình nhận được thư yêu cầu đi nộp biometric để họ finish processing, nhưng mình tới 26/3 mới đi được. 27/3 thì mình nhận được thư yêu cầu nộp hộ chiếu (và trên visa cũng ghi ngày cấp là 27/3 cho dù đến 20/4 mình mới đi nộp hộ chiếu ở VFS). Mình lên VFS 3 lần trong đó có 2 lần phải ngồi chờ lâu là 26/3 và 20/4 (ngày 20/4 còn phải ngồi ngoài chán chê vì quá đông) và mình không hỏi han ai nhưng nghe mọi người nói chuyện với nhau thì thấy rất nhiều người thăm thân đậu visa.

Thôi mình không tranh cãi làm gì nữa. Ai cũng có ly lẽ. Tuy nhiên những gì mình chia sẻ đều từ nhũng gì mình thấy, vậy thôi. Còn bạn Khanhkhoa đùng cố cho mình là đúng. Mình chẵng phán xét trường hợp nào đậu hay rớt. Chỉ thấy bạn nói thăm thân nhân rớt nhiêu thì mình mới nói những gì mình biết. vậy thôi

Ủa mình nói ai thì người đó tự hiểu chứ cần chi bạn vo nói làm gì. Hay là nick của bạn?

em không biết chị nói gì em chỉ xác nhận anh khanhkhoa nói dúng, nếu diển đàn này có những người cố chấp như chị chắc không hay. em vào day học hỏi kinh nghiem, chị chỉ giúp em nick nào của em nữa ? cảm ơn.

em không biết chị nói gì em chỉ xác nhận anh khanhkhoa nói dúng, nếu diển đàn này có những người cố chấp như chị chắc không hay. em vào day học hỏi kinh nghiem, chị chỉ giúp em nick nào của em nữa ? cảm ơn.

C nói chung chung vậy, bản thân e cũng biết e có nick nào. Từ nãy giờ c đâu có cố chấp gì, chi chỉ nói những gì chị thấy. Chứ sao e ko nói bạn khanhkhoa cố chấp luôn, vì bạn ấy cũng cho quan điểm bạn ấy là đúng mà. Mà e nói e xin visa đc 7 tuần rồi mà, sao lúc đó em không lập nick để học hỏi kinh nghiệm. Mà giờ lập nick đúng lúc thế nay. giờ e chỉ đợi kết quả chứ cần kinh nghiệm gì nữa đâu.

C nói chung chung vậy, bản thân e cũng biết e có nick nào. Từ nãy giờ c đâu có cố chấp gì, chi chỉ nói những gì chị thấy. Chứ sao e ko nói bạn khanhkhoa cố chấp luôn, vì bạn ấy cũng cho quan điểm bạn ấy là đúng mà. Mà e nói e xin visa đc 7 tuần rồi mà, sao lúc đó em không lập nick để học hỏi kinh nghiệm. Mà giờ lập nick đúng lúc thế nay. giờ e chỉ đợi kết quả chứ cần kinh nghiệm gì nữa đâu.

lúc nãy em có nói do hồi hợp chờ lâu wa, nên em mới tìm hiểu thì biết đuọc diẽn đàn này. dâu phải chờ kết quả là k dc lập nick dâu chị. thiển cận quá. ngoài canada còn có nhiều nước khác. phải tìm hiểu, em sợ mình fail nên tìm google cách khiếu nại thì vào dây. nhưng em thấy chỉ độc đoán quá nên nghe ng khác cho kinh nghiệm nhiều tí để học hỏi. chị cũng mới lập nick đó thôi. dúng k?

còn 1 dieu em thấy và kiểm chúng dc anh khanhkhoa nói dung' vì hom wa, em có mắt tại đó, thì em cho là dung'. còn trc do như thế nào em k biết. chị phải học cách lắng nghe hơn là cứ cãi chị à.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back