What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Thông tin đi Canada

Thư mời, tài chính thấp, vẫn rớt nhé. Không có thư mời tài chính tốt vẫn đậu.

VẬY THƯ MỜI QUAN TRỌNG KHÔNG?
Ai nói như vậy? Dẫn chứng thử bạn. Nêua trong thư mời người viết có đề cập đến việc cover toàn bộ chi phí. Thì người nộp đơn nhiều khi khỏi cần nộp giấy tờ liên quan đến tài chính vẫn pass như thường nha bạn.

Vậy thầy sẽ bói cho voi xem nhé :

Khi nộp hồ sơ Ca, nhận viên nó sẽ sắp xếp hồ sơ theo trình tự sau đây:
1. Tình trạng , hồ sơ cá nhân ( hộ khẩu, đăng ký kết hôn, khai sinh con cái...)
2. Công việc ( hợp đồng lao động, ĐKKD..)
3. Tài sản ( sổ đỏ, cavet xe hơi...)
Cho nên 1 người đã kết hôn, có con cái, có công việc ổn định...thì hồ sơ vẫn mạnh hơn 1 người tuy có 5 tỷ trong bank, nhưng độc thân, thất nghiệp (ở không hoặc không chứng minh được công việc) .

Một con voi già xem lại nhé:

- Nếu nói là độc thân mà rớt thì coi lại bạn nhé. Mình và mọi người độc thân vẫn đậu.

- Bạn có lú không? Khi nói 1 người thất nghiệp nộp đơn xin Visa Can? Họ không dại như bạn nhé.

- Và nếu có, thì người ở dưới quê, k chứng mình được nghề nghiệp, bám vào cái thư mời thì họ có đậu k? Mâu thuẫn trong câu nói của bạn?

Ai nói như vậy? Dẫn chứng thử bạn. Nêua trong thư mời người viết có đề cập đến việc cover toàn bộ chi phí. Thì người nộp đơn nhiều khi khỏi cần nộp giấy tờ liên quan đến tài chính vẫn pass như thường nha bạn.

Vậy bạn cho dẫn chứng cụ thể người ko có tài chính, và pass visa nhờ thư mời xem? Đừng nói bạn nhé?

Bạn Angie đã nói, thật 9 xác: "visa canada tu 2014 da automatic cap multiple va den het thoi han PP" nên không việc người được cấp 6 tháng, hay 1 năm ở đây. Do đó, sẽ biết ai là người nói thật và ai là người "vẽ chuyện"

Còn về phần nộp online thì nhanh hơn thì cũng có thể, vì như bác gì đó đã đưa ra suy nghĩ rằng: nộp trực tiếp phải số hóa các dữ liệu nên không thể là 3 tuần được. Với lại, kể từ đầu tháng 3 đến nay, do mùa hè, lượng khạch du lịch, du học và thăm thân rất động nên hs không thể nhanh hơn.
Cũ rích hay khô g mình khô g biết. Nhưng bạn có trích dẫn chứng như thế, khi mình đưa hình visa cử m thì bạn lại nói ý là thời điểm hiện tại. Mình thấy bạn nói lúc này lúc khác chẵng hiểu nổi luôn.

Vậy thì xem lại đi , đừng có hồ đồ. Trước giờ tôi nói chuyện với ai, rồi không biết gì nhảy vào. Trước khi nhảy vào, làm ơn đọc lại hết rồi nói. Tôi luôn nói trong thời điểm hiện nay, để chia sẻ với những người có ý định xin visa trong thời gian này

Vậy bạn cho dẫn chứng cụ thể người ko có tài chính, và pass visa nhờ thư mời xem? Đừng nói bạn nhé?
Thì mình nè chứ muốn ai nữa. Còn bà mợ chồng nữa mới xin visa tháng 3 được 3 tuần tiếc là bả đi Ca chơi rồi. Và nhiều người khác nữa. Bạn trở về mấy trang trc đi có người bên kia viết thư mời nói cover toàn bộ chi phí, và người viết thư mời cũng có tài chính vẫn đậu như thường nha bạn

1 cuộc tranh luận nay~ lũa, ông a bà chị cùng bảo vệ quan điểm. tuy nhiên, mình thấy 2 chị kia nói lúc nào cũng mâu thuan. khong dau ra dâu. mau thuan 9 trong lo nói của mình. nen moi ng có tin nõi k?

1 cuộc tranh luận nay~ lũa, ông a bà chị cùng bảo vệ quan điểm. tuy nhiên, mình thấy 2 chị kia nói lúc nào cũng mâu thuan. khong dau ra dâu. mau thuan 9 trong lo nói của mình. nen moi ng có tin nõi k?
Mâu thuẫn gì cưng, cưng nói chị nghe thử người có cùng nick trên diễn đàn, haha.

Một con voi già xem lại nhé:

- Nếu nói là độc thân mà rớt thì coi lại bạn nhé. Mình và mọi người độc thân vẫn đậu.

- Bạn có lú không? Khi nói 1 người thất nghiệp nộp đơn xin Visa Can? Họ không dại như bạn nhé.

- Và nếu có, thì người ở dưới quê, k chứng mình được nghề nghiệp, bám vào cái thư mời thì họ có đậu k? Mâu thuẫn trong câu nói của bạn?

Bạn này hồi xưa đi học chắc hay bị cô giáo phạt vì tội thiếu hiểu biết mà thích phát biểu nè hihi
Bạn nói làm sao để biết được hồ sơ mạnh yếu? thì mình đưa ra dẫn chứng cách sắp sếp hồ sơ mà Ca nó đánh giá 1 bộ hồ sơ mạnh hay yếu, mình nói 1 người có gia đình, con cái, công việc hsơ vẫn mạnh hơn 1 người thất nghiệp, độc thân, nhiều tiền. điều đó không có nghĩa là hồ sơ của người độc thân yếu, bạn hiểu không? bạn thi tốt nghiệp được 30 điểm vừa đủ điểm đậu, mình thi được 55đ, cả 2 đều đậu nhưng mình học giỏi hơn bạn, bạn hiểu ko ?
Bạn nên động não xíu trước khi post bài đi chứ cãi ngang hoặc đặt những câu hỏi ngu ngơ rất là waste time !!!

Bà chụy mâu thuẫn quá khi lấy trường hợp bàn thân ra mà nói, trong khi người khác lấy bản thân ra nói thì không cho.Bà chụy có chắc là ai có thư mời, không có tài chính cũng đậu hết không hay chỉ là số ít. Bà chụy làm vậy, nhiều người hiều lầm đem cái thư mời đi xin visa rồi rớt, tội nghiệp người ta, tốn tiền tốn công sức

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back