What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

cứ thoải mái đi bạn đừng lo lắng quá, mình cũng nộp cuối tháng 2, mới đc cấp hôm qua, cứ làm cẩn thận những giấy tờ theo yêu cầu, đc thì vui, không đc thì ...ta đi nước khác chơi, hihi
Sao lại mất tự tin vậy bạn... Mình cũng sắp nộp, lo quá :'(

cứ thoải mái đi bạn đừng lo lắng quá, mình cũng nộp cuối tháng 2, mới đc cấp hôm qua, cứ làm cẩn thận những giấy tờ theo yêu cầu, đc thì vui, không đc thì ...ta đi nước khác chơi, hihi

Ừ, mình cũng trong tâm trạng vé đã lỡ mua =)) hông được thì hơi tiếc tiền :p... Nhưng nộp vẫn nộp thôi =)) vé cũng đã mua... mỗi lần xin vía đều trải qua cảm giác vậy :p

Em đi nộp xong bị khai lại mấy cái form cũ. Xong hồ sơ bây giờ nghĩ lại thấy yếu quá. Buồn. Tại đầu tiên cũng không định apply đâu,nhưng vì đi dự lễ tốt nghiệp của bạn trai nên em mới liều. Nghĩ là không sao nhưng nộp xong về thấy buồn hẳn. Hic. Chẳng biết như nào nữa. Em cũng k biết hồ sơ của em như thế thì có hi vọng gì không nữa cơ. Huhuhu

uhm, lúc t đi nộp visa thì nghĩ là nếu k đc thì t dừng lại ở KUL chơi vì dù sao cũng có vé mb rồi, canh vé giá rẻ , mua trước cả năm, không đi đc thì cũng tiếc

Chào thanhtruc1984,,,anh cũng đang chuẩn bị hồ sơ đi du lịch úc tự túc ( ghé malai ở 1 đêm rồi qua melb ), đầu tháng 5 anh đi,,,,hồ sơ anh cbi đầy đủ nhưng còn thiếu đơn xin nghỉ phép và chưa điền đơn của lãnh sự ( chưa điền bao giờ )....mình có làm giấy travel plan ko vậy em.....tư vấn giúp...cám ơn.

Last edited:
Re: Kinh nghiệm xin VISA ÚC

mọi người cho mình hỏi,tài khoản tiết kiệm ngân hàng phải là có kì hạn hay không kì hạn ah, mình đang gặp 1 số khó khăn trong việc xin visa, nên bạn nào có travel plan trong 5 ngày tại mel thì cho mình xin với ,bạn nào có kinh nghiệm gửi mail cho mình với [email protected]

Last edited:

Các bạn ơi, mình đang gặp 1 số khó khăn trong việc xin visa, nên bạn nào có travel plan trong 10 ngày ở mel và bảo hiểm du lịch thì mua đâu thì cho mình xin với [email protected]

Mọi ngừoi cho em hỏi , em muốn viết thư mời bạn trai qua úc chơi thì viết bằng tiếng anh hay Tieng Viet ạ. Ai có mẫu cho em xin với . Thank cả nhà

Chào thanhtruc1984,,,anh cũng đang chuẩn bị hồ sơ đi du lịch úc tự túc ( ghé malai ở 1 đêm rồi qua melb ), đầu tháng 5 anh đi,,,,hồ sơ anh cbi đầy đủ nhưng còn thiếu đơn xin nghỉ phép và chưa điền đơn của lãnh sự ( chưa điền bao giờ )....mình có làm giấy travel plan ko vậy em.....tư vấn giúp...cám ơn.
hi anh, em có nộp cái travel plan + vé mb + hotel booking (cứ book agoda trước, rồi cancel sau), bảo hiểm DL luôn ( em mua của ACE, nếu k pass visa thì sẽ đc hoàn lại), ah, tiger đang km vé mb đi nội địa Úc đó anh, 15/3 là hết km, tầm từ 39USD đến 69UAD thui, hehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,428
Latest member
969149329
Back