What's new

[Hỏi đáp] XE MÁY, Nam - Bắc

Re: phượt xe máy xuên việt và chinh phục đỉnh phangxipang

Hi Trailangbduong! Khi nào có dịp về Sg đt tôi 091 910 5201 cafe chơi nghe...

Trời ơi ! Bác fóthườngdânNambộ cho cháu xin lỗi nhé, bác nói chuyện + cái nick nghe teen quá nên cháu cứ xưng anh em :D.
Cháu lưu số bác rồi, hôm nào lên SG bác cháu mình cafe nha ^^!

Re: phượt xe máy xuên việt và chinh phục đỉnh phangxipang

Trời ơi ! Bác fóthườngdânNambộ cho cháu xin lỗi nhé, bác nói chuyện + cái nick nghe teen quá nên cháu cứ xưng anh em :D.
Cháu lưu số bác rồi, hôm nào lên SG bác cháu mình cafe nha ^^!
Hihihi, Trailangbduong! Chuyện bình thường thôi, lỗi fải gì? trên trang phuot chủ yếu là cùng ước mơ trải nghiệm thôi, tuổi tác chỉ là khoảng cách thời gian thêm buồn mà thôi, cứ coi như bạn bè vong niên đi .. haha... khi nào lên Sg nhớ đt chú bât cứ giờ nào trước 12 giờ đêm là ok...

Re: Phượt xe máy xuyên việt và chinh phục đỉnh phangxipang

anh phó thường dân ơi!

E đã đọc hành trình của anh và muốn tham gia. Anh cho em 1 chân dc ko? em định đi vào tháng 8 cùng với bạn này nhưng e cũng ko quá gấp gáp. sdt của em 0902902476. e lưu số anh rồi. e sẽ liên lạc anh nha. À! em tên Sơn - hiện đang công tác ở báo Nông thôn ngày nay. Nữ!

Re: Phượt xe máy xuyên việt và chinh phục đỉnh phangxipang

có thể tham khảo hành trình của bạn , hành trình của bạn rất hay , cũng định đi một chuyến ,tết 2013 đã đi 1/2 việt nam từ SG - Quảng trị cả đi lẫn về trong vòng 9 ngày từ mùng 1 tết tới mùng 8 tết về mùng 9 đi làm vẫn khỏe và vui ve F1 vẫn đi học :)

Tìm một hay hai bạn đi xuyên Việt ... 10/8/2013 ...

Đi chung thì sẽ có khá nhiều vấn đề như độc hành thì lo vì về xe cộ tôi qua dỡ ... Đang tinh mai ra đâu đường học cách thay bánh xe ... Tính đi tính lại nghĩ rằng nếu có bạn đi cùng thì sẽ đỡ đầu cho nhau .. Ít nhứt cũng có người chụp hình cho mình .... Và vì thế tôi post lên đây xem có ai rãnh rang đi chơi khg ?

Nếu bạn nào muốn đi xuyên Việt ... Thì inbox cho ... Tôi sẽ đi theo hành trình cũa Anh chàng Bill ... Có người đi thì tôi và bạn sẽ lập cung đi ...

https://www.phuot.vn/threads/77434-...kinh-nghiệm-10-4-8-6-2013?p=811940#post811940

Tôi sẽ bõ một số đoạn ... Vì tôi chĩ có thời gian là 45 ngày ...

Lilly...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,852
191,739
Latest member
TravelWithMe
Back