What's new

Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

Status
Not open for further replies.
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Tớ bình bầu bạn Cao Son làm trưởng đoàn. Bạn Chitto làm phó đoàn, Bạn Maytrangtc làm Trưởng ban hâụ cần. Bạn Vigor làm phó ban hậu cần.

Lần đâù tiên Forum Phượtcom tổ chức đi dã ngoại, rất mong các bác lên chương trình chu đáo và tổ chức thật tốt

vâng ạ!
cám ơn bác Cao Son, Chitto và Mây trắng trước ạ
(beer) (wait) :L

Thứ 7 và Chủ nhật tuần này, hoặc tuần sau, mà cũng có thể tuần sau nữa bác ạ .Xem tình hình thế nào đã,mà bạn Mây Trăng đâu rồi, xem lên kế hoạch tổ chức hậu cần dần dần đi cái nhỉ

(beer) (wait) :L

Gớm, thảo nào chiều nay em cứ hắt hơi liên tục, tưởng ốm, hoá ra là có người nhắc:D

Các bác cứ lên chương trình cụ thể đi ạ rồi có giè e bám càng;)

Bao giờ thì tiến hành đấy các bác. Tôi đi công tác đến tận mùng 10/08 mới về HN. Có muộn quá không?

Các bác đừng đi tuần này! Em bận! :(
Bác Hoàn khỏi cái chân chưa mà máu thế! :).

Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Trước tiên cám ơn ý tưởng hay của bác pvc...nhưng nói thầm (NT) có cần đưa em ra "trường bắn" thế ko ợ???:( :D :))

Các bác cứ lên chương trình đi..ngày nào em cũng vào đảo vài vòng nên đi đâu em cũng bon chen được ợ...hihi...

Dạ vầng, đừng đi tuần này các bác ơi...em đi trực...hix
Tuần sau hoặc sang hẳn tháng 8 đi, đằng nào cũng chờ bác Cao Sơn đi công tác về...tại tháng này em nghỉ hơi nhiều , sếp em lão í cứ lườm suốt....ẹ ẹ :D

Tuần này đá bóng rồi, tuần sau em đi cùng hội cơ quan, để tuần sau nữa nhé, tuần đầu tháng Tám ấy, khi đó BCS cũng về rồi

Tuần này iem thích đi thì các bác không đi, tuần sau bác đi vợ iem bẩu ở nhà, tuần sau nữa iem đi cùng cơ quan, tuần sau nữa cơ quan đi cùng iem, tuần sau nữa iem đi công tác, .... tèn ten :D

Xem ra cứ cái kiểu vote thế này chắc đến tháng 8 năm 2228 cũng không xong các bác ợ, theo iem cứ phượt quanh quẩn mấy quán nhậu HN cho nó lành!

Ho ho, babel khg được vợ cho đi cứ lắm trò..ặc ặc...vợ đi phượt babel ở nhà trông con đi hehhe... Nói thế chứ phượt ra quán nhậu cũng hay..

ơ ơ !!
Các bác cho iem xin một suất...e cũng tính diện hộ độc thân như bác hoangbque (mà có khi ghép hộ cũng đc ạ,khặc khặc)Đi đâu iem cũng liều ạ !!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,141
190,436
Latest member
kimchi1931998
Back