What's new

Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

Status
Not open for further replies.
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

\theo iem cứ phượt quanh quẩn mấy quán nhậu HN cho nó lành!

Vâng ạ , em thấy ý kiến của bác Beo cũng hay đấy ạ...Tháng này nhà phượt mọi người phần lớn đều bận rộn. Hay ta offline giống như hôm ở Legend beer trước, tiện thể bàn về vụ đi 2 ngày của tháng 8, chờ Bác Cao Sơn về...các bác thấy thế nào ợ? Mời các cây cao bóng cả vào cho ý kiến chỉ đạo thực hiện ợ !!! :D

Last edited:
Cho em đi với, em thích ăn đồ ăn ở Legend beer lắm

Vẫn có người chưa đi ngủ à :)

(beer) làm vại cho dễ ngủ nào (beer)

hí hí, đi 2 ngày cũng cần off ạ, thế là gom luôn 2 ý kiến, nhậu ở HN và phượt 2 ngày. great!. nhà cháu vote Tam Đảo hoặc nói chung là chỗ nào nước non mát mẻ, thời gian thì tuỳ, như nào cũng được, nếu đang ở nhà thì cháu đi, nếu đang phượt chỗ khác thì cháu ngóng.

Xem ra cứ cái kiểu vote thế này chắc đến tháng 8 năm 2228 cũng không xong các bác ợ, theo iem cứ phượt quanh quẩn mấy quán nhậu HN cho nó lành!

Dạ, giơ cả 2 tay 2 chân ủng hộ bác Babel. Cứ phượt quán ở HN rùi tính chuyện các nơi sau ạ

Đồng ý với cháu bé, dưng mà mẹ cháu thì chỉ cần giơ 1 tay thôi ... bắt chiếc cháu trông ghê chết ... :))

Thay mặt ban Tổ chức chuyến đi dã ngoại đầu tiên của nhà Phượt, trân trọng thông báo với các bạn :

Ngày 18/08 tới đây (lúc đó tớ đi được rồi và Bác Cao Sơn cũng đã vìa rồi nhẩy :D ) Ban điều hành Forum Phượt.com tổ chức chuyến đi dã ngoại núi & biển Cát Bà trong 2 ngày thứ 7 và CN. Thời gian xuất hành là 5h sáng ngày thứ 7.
Địa điểm gặp nhau tại sân Nhà Hát Lớn thủ đô Hà Nội

(Thời gian đi sẽ có thể được thay đổi hoặc kéo dài trong 3 ngày - buổi họp tới thống nhất cụ thể)

Kinh phí tham gia: Sẽ thông báo sau
Họp bàn: Ngày CN đầu tiên của tháng 8 - Địa điểm quán Legen Beeer

Chương trình tạm thời dự tính:

1- Sáng 18, đi Hải Phòng, Cát Bà
2- Vào lúc 13h sẽ tới Cát Bà, ăn trưa, nhận phòng, tham quan xung quanh TT Cát Bà và tắm biển.
3- Ăn Tối tại bè nổi trên biển, ngắm trăng bềnh bồng sóng nước. Một số bạn trẻ sẽ đốt lửa trại, đàn hát, thi thố các trò chơi và ngắm trăng tại bãi biển khu resort Cát Bà.
4- Đêm nghỉ (các bạn nào muốn thì đăng ký với nhau để ngủ thân mật)
5- Sáng 19 đi tham quan Vườn Quốc Gia Cát Bà, được phi xe 100km/h trên con đường xuyên rừng già vòng vèo biển núi...
6- Ăn trưa tại Khu du lịch vườn QG Cát Bà
7- Chiều về lại Cát Bà, chuẩn bị lên đường về HN
8- Tối ăn tối tại Hải Phòng có các món đặc sản biển như Sá Sùng, con Móng Tay, Cua, Ghẹ....
9- 21h lên đường thẳng tiến HN

Ban Tổ chức: Cao Son - hoangbquang - Toét - PVC - CVN - maytrangtc - Black và Virgo :)

Tạm thế nhỉ, sẽ có chương trình cụ thể post lên sau :D

Kính mời các Phượt gia, phượt thủ và phượt tử đăng ký tham gia

Last edited:
ợ ợ
18 em đang ở long xuyên rùi , chán như con rán :p
Thôi hôm nào lgend beer thì các bác ới iem , ra tán phét tý cho đỡ acay nào

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130