What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
CN này mình không ra Bệt được, hẹn lúc khác mình mang cọc ra cho mọi người. Sorry Autumnovember ngày mai không giúp được nhé. đi làm nghỉa vụ cao cả về chắc mệt lắm nhỉ?Nhớ cho xem hình cầu tõm và cầu khỉ của em nhe!

Em chào cả nhà, em vừa về nhà được vài phút
Mới có mấy ngày mà cả nhà rôm rả quá. Ảnh của anh Bigminh đẹp quá làm em sinh ra tính xấu. NATO.

Ảnh cầu khỉ thì có nhưng cầu tõm thì đúng là quá bất ngờ nên em không chụp được. Chuyến đi lần này, không có sự giúp đỡ của anh Barandom thì đúng là em và gia đình không đạt được kết quả đâu ạ.

@ Barandom: Em cám ơn anh nhé

Đợt này đi, tuy là đi xe 4 bánh nhưng cả nhà em được ngủ ở nhà cựu chiến binh ở Xẻo Đước, ăn nhờ nhà dân, rồi được thưởng thức "Vỏ máy" và "Vỏ" vui lắm ạ. 4 ngày đi 4 tỉnh, mỗi ngày ngủ ở 1 tỉnh. Trời, rất tuyệt ạ. Em sẽ khoe ảnh ngay. :). Lần này đi em hoàn toàn không hề chuẩn bị, cũng không hề biết đi, chú gọi là lên đường ngay lập tức, nên không mang võng, trên đường đi, tiếc hùi hụi.

@all: Thứ 7 này có off ẹp gì không ạ, em thu xếp được việc xong là em tham gia liền. Đi nhiều giờ chân nó không chịu theo sự điều khiển, nó cứ đòi đi hoài ạ.

@Canary: Chúc mừng sinh nhật Canary nhé!!!, Hơi muộn chút ... NHỈ...

Chúc mừng SN Canary nhé (wait). Chậm mất gần 2h00 rồi . Thôi thì nhờ vậy em được ăn SN lâu lâu một chút:)

picture.php
[/QUOTE]

Điểm tâm sáng 2 gói mì luôn :D. Kiểu này đi rừng bên Huê Kỳ nữa tháng chắc BigMinh về tóc quăn hơn. ( do ăn mì gói nhiều )

Chào 442!
Tặng mọi người cảnh lao động của dân chài Mỹ trước vịnh San Diego

picture.php

Mấy hôm trước ở Hollywood, lang thang đếm sao (sao trên vỉa hè!) thì gặp cảnh đóng phim trên Đại Lộ Danh Vọng, bèn lẻn vô chộp được một cơ số ảnh, trong đó có nữ diễn viên tuổi teen trông khả ái.

picture.php

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, uống giùm một ly cà phê Bệt!:)

Một phần thành phố San Diego nhìn từ cầu cảng

picture.php

Một mô phỏng từ một tác phẩm nhiếp ảnh nổi tiếng trong WW II, phía sau là hàng không mẫu hạm USS Midway nổi tiếng của Hải quân Mỹ, nay là một bảo tàng nổi

picture.php

picture.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,981
191,837
Latest member
itsshrutikhanna
Back