What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Tin mừng,
Tuần này tưởng không được về nhưng trời thương nên có lịch về khám sức khoẻ.
Gặp nhau thứ 7 thôi nhá. Canary chuẩn bị nhận hàng.
Chủ nhật chị có độ rồi, chiều lại phải lên đường.
Bên này chị cũng lên lịch tập luyện, bảo đảm sẽ cố đeo nổi theo anh em.

Hô hô hô, kỳ này có chị Dugiang đi là mình không phải sợ rồi, cứ bám theo đít chị là ok:L

Bookworm vừa mới nhắn cho BM là sẽ tham gia Bidoup. Cá nhân mình thật sự rất vui khi bạn BW tham gia, bỏ qua một vài khác biệt, chúng ta gặp nhau từ dạo leo Chư Yang Sin và bạn BW là người có công lớn trong việc hình thành tình thân của tất cả chúng ta. 442 được rèn luyện qua từng chuyến đi, từng thử thách trải qua hình thành kinh nghiệm phượt và bản lĩnh sống!
BW đang dồn việc dành phép cho Bidoup, ít theo dõi diễn đàn, thành viên 442 cố gắng liên lạc, động viên nhau rèn luyện thể lực nhé!
Thể theo tình hình công việc của đa số các bạn, chúng ta sẽ cùng cân nhắc cung đường phù hợp nhất, quyết định sẽ được hình thành khoảng tuần đầu tháng 12.:)

Hô hô hô, kỳ này có chị Dugiang đi là mình không phải sợ rồi, cứ bám theo đít chị là ok:L

Mình thấy bạn Thumongto có quota nên mới dám tí tớn.
Chuyến Lũng Cú vừa rồi còn bị phụ huynh treo tội chưa xử xong đấy :T.

Hôm nay kiếm được 10 cái khăn Khmar, loại to rất thấm nước và mau khô. Mọi người đi tắm cứ an tâm quấn ngang hông.

Tí chuột - cá lóc lấy 1 hay 2 ký confirm rõ. Giá đã lên 15$. Sư tỷ chưa lĩnh lương nên dạo này hẻo lắm.

Mình thấy bạn Thumongto có quota nên mới dám tí tớn.
Chuyến Lũng Cú vừa rồi còn bị phụ huynh treo tội chưa xử xong đấy :T.

Hôm nay kiếm được 10 cái khăn Khmar, loại to rất thấm nước và mau khô. Mọi người đi tắm cứ an tâm quấn ngang hông.

Tí chuột - cá lóc lấy 1 hay 2 ký confirm rõ. Giá đã lên 15$. Sư tỷ chưa lĩnh lương nên dạo này hẻo lắm.

Dugiang lấy 2 kg cho nhóm đi Bidoup nhe!

Em đó là nòng cốt mà! hỏi ẻm bản đồ topo 1/24.000 hay 1/40.000 đã có chưa dzậy?

Em đó mấy bữa nay bận rộn nên chưa đi xin xỏ bản đồ được. Mới nhắc nhở tối qua. Hy vọng sẽ có sớm. Cung đường này phức tạp hơn so với những cung đường đã đi, mọi người nên tính toán kỹ lưỡng. Theo mình, do thời gian xuyên rừng mất vài ngày nên thuê lấy 1-2 em dân tộc mang vác giúp để đảm bảo sức khỏe cho đến ngày về.
Hêhê, hay làm chuyến off DL để bàn nhể!!! :D

• Like
Reactions: BM
Lấy em 2 kg luôn đi tỷ.

Như vậy là em 2 kg, canary 2k, Chewigum 1kg, Bidoup 2kg

Tất cả chuyển hết cho em. Rồi em phân phát cho mọi người sau.

Mở topic mua bán cá khô đê =)).

Tỷ nghèo chắc em đi ăn mày quá.

@ BW: welcome chú trở lại.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,013
191,847
Latest member
RebbecaCar