What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Công chính liêm minh, không tập tành thì ở nhà mà thèm thuồng, đừng ỷ quen biết, thân cận là cho đi đâu nhé cho dù em có cầm vài con Vắt xanh lên cắn thì cũng ở nhà =)). Chứ để mắc công em đi theo, không tự lo nổi cho bản thân rồi lại báo hại anh phải lo cho em nữa. =))

Thế tụi này hùn ziền lại mua vé máy bay cho 2 vợ chồng về thì có về được không? :LL . Làm hậu cần đi(c)

Ngại lắm, không dám nhận đâu :LL
Chỉ cần bà con chuyển thời gian đi vào gần Tết Ta thôi :D

Trong đám gà con leo đỉnh Krottenkopt với mình vừa rồi thì tự nhiên có một con vừa thì thầm với mình như thế này:

" Anh ơi, đúng là lúc leo núi thì vừa leo vừa chửi tại sao mình khùng đến vậy, có nhà có cửa không ở mà tự nhiên hành xác như vậy! :dien
Nhưng về nhà rồi lại thèm cảm giác khùng như vậy. Em đã mua ba lô, túi ngủ, bình đựng nước như anh rồi, sẵn sàng lên đường nữa thôi. Anh biết chổ nào có những người không bình thường như vậy không thì chỉ cho em tham dự với =))"

Vậy là seo hả bà con?:shrug:

picture.php

Đây là Yan( Diểm).Người mà Tuanld1080 muốn biết mặt.

Mình thì chẵng đi đâu, chiều T7có ra Bệt gặp Suri và nhóm Jipi. Sáng CN ra Bệt giao lưu với nhóm leo Fan( chỉ gặp 3 người trong số 7 thành viên SG_các bạn này khí thế lắm).

Thông báo mời họp mặt

Thân mời các anh em bỏ chút thời gian đến gặp gỡ và (beer) lúc 18h ngày 24/11/2009 tại Nhà Hàng Đông Hồ, đường Cao Thắng nối dài, Q.10.

Sự có mặt của anh chị em là niềm vinh hạnh và tốn kém =)), chi phí tham dự: CPC.

@ Random: Anh chị nhớ tham gia nhé. ;)

Đây là Yan(Diễm). Người mà Tuanld1080 muốn biết mặt.
Lang ê đít lại cái phần chữ đỏ đỏ á. Yan nổi tiếng hay tai tiếng chi mà có người muốn biết dữ vậy. A.Keng pót ảnh chung chung chứ hình riêng chiếm hết màn hình ròi:D

Thông báo mời họp mặt

Thân mời các anh em bỏ chút thời gian đến gặp gỡ và (beer) lúc 18h ngày 24/11/2009 tại Nhà Hàng Đông Hồ, đường Cao Thắng nối dài, Q.10.

Sự có mặt của anh chị em là niềm vinh hạnh và tốn kém =)), chi phí tham dự: CPC.

@ Random: Anh chị nhớ tham gia nhé. ;)

Lâu quá k gặp nhà phuot. Nếu được phép thì rảnh Lang sẽ góp mặt :)

Mình sẻ ra trể 1 tí, Tuấn nhớ ra nhe, cậu sắp thi và anh gửi cho T 1 thứ.
Mình nghĩ, nếu rảnh Lang tới nhé! CPC mà!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,013
191,847
Latest member
RebbecaCar
Back