What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Mình thì chẵng đi đâu, chiều T7có ra Bệt gặp Suri và nhóm Jipi. Sáng CN ra Bệt giao lưu với nhóm leo Fan( chỉ gặp 3 người trong số 7 thành viên SG_các bạn này khí thế lắm).

Sáng thứ 7 mình có chạy bệt nhg ko thấy ai, chắc là mình ra sớm quá;)

Sáng thứ 7 mình có chạy bệt nhg ko thấy ai, chắc là mình ra sớm quá;)

Sáng không gặp thì tối bữa đó lăn tăn rồi còn gì =)), Tụi em ngồi đến tận 1h00 sáng mà không biết say xỉn gì.
Tính ra hôm t7 đi 4 tăng =))=))

L.Keng ra trể, vì chỉ hóng chuyến leo fan, mà các bạn ấy tập ở công viên LVT rồi mới ra Bệt.
Nhà mình ai có thông tin, hoặc bản đồ về tuyến đường sắt răng cưa đoạn đèo Ngoạn Mục thì cho mình xin. GẤP. Cám ơn trước nhe.

Sáng không gặp thì tối bữa đó lăn tăn rồi còn gì =)), Tụi em ngồi đến tận 1h00 sáng mà không biết say xỉn gì.
Tính ra hôm t7 đi 4 tăng =))=))

He he... nghe nói hôm qua lại làm tiếp hả?
Trời...lọ mọ thế nào vào gặp có người nói xấu gái phượt làm mình phát nổi điên lên.
Kiểu này bị cắt toàn bộ quota thì chỉ còn biết ngửa mặt lên trời than mấy chữa ô hô..ai tai.

He he... nghe nói hôm qua lại làm tiếp hả?
Trời...lọ mọ thế nào vào gặp có người nói xấu gái phượt làm mình phát nổi điên lên.
Kiểu này bị cắt toàn bộ quota thì chỉ còn biết ngửa mặt lên trời than mấy chữa ô hô..ai tai.

Lỗi tại tôi, lỗi tại tôi... mọi đàng, xin anh em cứ thế mà phán xét. :))

Hôm qua làm 1 chầu sea food hoành tráng xã láng luôn: Nào là cá Tempura của Japan, Sò Điệp, Súp vi cá....

Chỉ 5 người mà hết 2 thùng + 8 lon Hai ni kần.

Từ 12h - 22h30 mà gia chủ ứ chịu cho về.

Lỗi tại tôi, lỗi tại tôi... mọi đàng, xin anh em cứ thế mà phán xét. :))

Hôm qua làm 1 chầu sea food hoành tráng xã láng luôn: Nào là cá Tempura của Japan, Sò Điệp, Súp vi cá....

Chỉ 5 người mà hết 2 thùng + 8 lon Hai ni kần.

Từ 12h - 22h30 mà gia chủ ứ chịu cho về.

Tí chuột đừng có chưa đánh đã khai thế chứ :Dam
Là tỷ nói vụ này nè https://www.phuot.vn/showthread.php?t=5031&page=3

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,013
191,847
Latest member
RebbecaCar
Back