What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Ơ sao Tí chuột thay mặt Canary mà tienthanh lại tks nhỉ?

Vì chúng tớ là bạn của nhau :)), tienthanh định viết nhưng thấy tớ thay mặt mọi người chúc mừng cho Autum rồi, nên tienthanh khỏi mất công viết lại nên nhấn nút thanks thôi.

Em sao cứ hay thắc mắc. Lo nhiệm vụ cao cả đi.

Mà nút thanks không phải muốn nhấn là nhấn đâu, các nào có ý nghĩa thật sự và cái đó là cái mình cần, bổ ích thì mình nhấn thôi. Tớ lại lạc đề rồi :D

18h00 tại Dong Ho nha bà con. Tới đây rồi bàn kế hoạch cho năm 2011 =))

Tớ chạy ra đây, dù từ công ty tới đó có 5km nhưng chạy mất 30 phút là ít X(.

Ai tới trước thì alo nhé

Chào cả nhà !
3 thành viên của 442 đã dự đại hội võ lâm trên Quang Minh Đỉnh và xuống núi tịnh dưỡng bên Tây Hồ-Hàng Châu. Kỳ đại hội này trên Quang Minh Đỉnh thiệt là thành công đó nhe! Quần hùng hội ngộ đón chào Thái Dương "up and down" và hội ẩm trong tửu điếm bên ngoài tuyết phủ trắng cà muôn cây vạn vật. Minh hảo hán cùng hai muội muội đã vận khoảng năm phần công lực trực chỉ Hoàng Sơn từ Đông hướng và vận hết cả 10 thành công lực để xuống núi từ Tây hướng. Ái chà chà, Tây đạo thực là gian nan vất vả lắm lắm đó. Cả ba người đều bị nội thương cái đầu gối đó mà! Đã đến giờ Lữ điếm đóng cửa, muội bái biệt.
Cà ry muội muội

Chà chà!
Tiếc thật hic hic. Tớ bỏ lỡ cơ hội đi chuyến này thì tiếc thật, Súng ống, đạn dược đầy đủ thế mà thời gian lại không cho phép. Thiệt là tiếc quá đi.

Hehe, mới đi sinh nhật em Autum về

Em Autum nhớ bạn bên cạnh nhé

Hôm nay có anh Dumien đi cùng nữa.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,013
191,847
Latest member
RebbecaCar