What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
no comment!

picture.php

Đi Mũi Kê Gà lần này lắm người lạ nhỉ?
Hu hu...tự nhiên mình nổi "giời leo" đầy hai cánh tay. Ban đầu nghĩ bị zona nên khóc lóc không biết AIDS hay ung thư mà suy giảm đề kháng để nó phát ra thế...
Buồn ơi là sầu!

@ all : tình hình sau khi dời tới dời lui, lại chẳng thấy kết quả cuối cùng như thế nào. Hứa với thằng em dắt nó đi chơi mà chưa đi được mà ngày 17 nó lại về quê rồi. Bà con thế nào ngày 15 & 16? Nếu không thì tư vấn cho mình chổ nào đi để làm nghĩa vụ cao cả với. Đa tạ, đa tạ.

Đi Vàm Sát! có gì gọi cho BM. Sáng ngày mai thứ 7, Canary dọn nhà chưa? hay tập hợp mọi người ở cà phê Bệt đến trưa mình đi Vàm Sát, mọi người về phụ Canary?

Đi Vàm Sát! có gì gọi cho BM. Sáng ngày mai thứ 7, Canary dọn nhà chưa? hay tập hợp mọi người ở cà phê Bệt đến trưa mình đi Vàm Sát, mọi người về phụ Canary?

Bệt thì em có mặt nhưng nhà em chủ nhật mới dọn. Thầy bảo chủ nhật tốt ngày. :S

Chiều hôm qua, bạn ấy gọi hỏi mình: "Cuối tuần này có chương trình đi đâu không anh?". Mình không bao giờ ngạc nhiên nữa

Lại cứ vào thứ 5 thì điện thoại lại reo =)). Hắn mới đi chung có 1 lần mà đã nghiện rồi :LL.

Em ơi, cuối tuần này tụi anh phải đi dọn nhà cho bạn Canary, bạn ấy vừa tậu một căn biệt thự cao cấp. Thế em có muốn làm Porter để giúp bạn ấy không?

Cho em 1 chân luôn nhé anh. =))

Canary ơi. Kỳ này là cơ hội cắn cả bàn chân luôn. :)):))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back