What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Góc của Minh

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Chào buổi sáng...442! Hôm nay quyết luôn sau khi nhận được kết quả 100% tán thành "nóng bỏng" với số mẫu thu thập được là ....3 phiếu bầu chọn. Cảm ơn đã đi bầu!.

Cậu bắn chim gì vậy?=)):))

Chim gì tớ cũng bắn hết. Tớ thích mọi loại bay trên trời và đậu dưới đất, tùm lum búa xua chim sẻ, chim bồ câu tới quạ, cú, chim sắt, v.v. Túm lại là mọi loại chim. Hí hí.:)):))

Iem thì em lại thấy màu xanh đẹp hơn. Hì hì.

Tối qua em đi bụi về nhà bà già, bà già em gặp em khóc quá trời luôn. (NO)

Em thấy em có lỗi với tất cả mọi người, hic hic.

Nhưng em mừng là mình có thêm 5000 VNĐ từ bạn đấy. =))

@BM: cái màu đỏ đó anh, nhìn là mê.
@ Canary: Anh thề là em có buột váy thì chẳng có ma nào nó nhìn chiếc xe đâu. :LL

Cho mình vào danh sách "cảm tình viên" được không nhỉ?

Tại sao không nhỉ? Mà Nếp đã ngắm ngiá kỹ anh/em nào của 442 chưa hỷ ????
Chuột đẹp chai
Cary dịu dàng
Nato ngông nghênh
Jessy chững chạc
Acc mình dây
Bigminh đằm thắm.... =))=))=))=))
Còn em nào không nhỉ ????

Hình như có vài bạn có tư tưởng cục bộ thì phải! bạn Nếp vào tám cho vui, còn mấy chuyện đi qua đi lại thì vì nhóm đã đi chung vài lần nên cũng cần có thời gian quen biết và...thấu hiểu cho bạn nào mới toanh mà cũng muốn tham gia. Vì sở thích của nhóm này có nhiều nét riêng nên cũng mong muốn có thành viên có nét riêng vậy mà. Nếu 442 không cho ai vào nói năng, làm quen, trò chuyện vậy thì làm một cái mailbox nói chuyện với nhau. Cứ để public trên forum mà lại có tôn chỉ vậy thì...hơi kỳ à nghen.
Kí tên
Tui cũng không biết tui có là mem 442 không mà tui chắc là tui 442...8 rồi đó
442...8 nhiều lắm mà, và tui nghĩ là hầu hết 442 đều quý 442...8, như anh Ba chẳng hạn, kè kè kè.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back