What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Hỏi anh Bigminh đi Rùa, cái áo xanh anh mặc trong chuyến NL là áo mưa bộ, mặc cũng được lắm; vừa đi mưa, vừa làm áo ấm mặc buổi tối luôn( áo có 1 lớp). Giá là 120.000đ.
@: cả nhà ơi! tối nay xem chương trình thời sự nhe, sẽ thấy L.Keng làm diễn viên trong chương trình về luật giao thông đường bộ đó.

Sẽ chăm chú nhưng kêng nào vậy anh? cái áo của anh minh chỉ là áo mưa thôi anh, cái áo em rùa cần là áo có thêm 1 lớp dạ ở bên trong nữa cơ

Thôi lo hội họp đê, cứ long nhong như tớ thì có mà đói.
Hôm nay tớ chính thức nghỉ việc rồi :))=)).

À quỹ mình có bao nhiêu thì cứ dùng, còn thiếu bao nhiêu lengkeng lo hậu cần.:LL

Trời, sao nhanh thế. Mà mày đã lãnh được cái đang chờ chưa?

Trời, sao nhanh thế. Mà mày đã lãnh được cái đang chờ chưa?

Chưa anh ạ, em chán quá.
Lúc đầu em cũng cố gắng làm cho hết tháng rồi qua bên kia, nhưng giờ đây với em ngồi lại 1 phút như hàng thế kỉ vậy.

Cái đó chỉ là phương tiện thôi, chờ tới khi nhận được thì em già thêm 10 tuổi. Thôi em lượn cho nước nó trong. :))

Mọi người off vui vẻ nhé, tớ về Vũng Tàu nghỉ dưỡng xả hơi tuần này!

@ a.Tùng : Lên mạng search "túi ngủ văn phòng" nó bán đầy! Giá đợt vừa rồi gấp quá nên hơi đắt. Trên mạng nó rao 50K đầy.
Đang ở Hà Nội đây mà chẳng được gặp các chiến hữu! :(

Vậy em cũng đi Sa Pa với anh Minh và Canary à.
dangkhoaquan: ừ để lại anh 1 cái túi nhe, nếu được bữa nào gặp nhận luôn nhe.

Hết hồn! tưỡng bị ai bắt giò chứ. Chị Du Giang dạo này có khỏe không? lâu ghê không gặp. Qua chị cho gửi lời thăm và cám ơn thông tin NL của anh Thumongto.

Không có ai kiểm tra vụ chính tả nữa nên viết sai kinh khủng nhỉ.

Ừ, chị ơi, từ khi không bắt lỗi chính tả, mọi người viết sai chính tả càng kinh hơn. Tưởng sau vụ đó mọi người giác ngộ rồi chứ :shrug:
À, mà chị có thời gian phượt bên đó không vậy, khi nào rành hú tụi em qua đó phượt nghen :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,966
191,802
Latest member
luxuryatless
Back