What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Sai! Lấy cây khô nhóm lửa, lấy lá khô chùi...?( để hỏi Canary lại). là 1 cách bảo vệ chống cháy rừng, đào sới lớp đất mặt để rễ cây hấp thụ tốt hơn.
Tuấn dạo này im lìm quá, có kỵ ai không mà sao không lên tiếng chứ?

Em dạo này phải đi tàu, mạng chập chờn lắm, mai về rồi tha hồ tám. Chúc cả nhà vui

Nghe đồn anh BIGMINH đã về tới sg sao ko thấy báo cáo kết quả chuyến đi gì nhĩ?

Cái bạn này hay nhẩy, anh Bigminh về nhà là phải o bế G đã, sau đó mới làm gì thì làm, kekekke, không thì chít!

Cả nhà ơi! cho anh hỏi:
1) Mua kem chống nắng ở đâu? Loại dành cho nam, giá bao nhiêu?
2) Nhà mình ai có kính lặn có vòi thỡ không? Cho mượn nhe, sẽ hậu tạ.

Cả nhà ơi! cho anh hỏi:

Anh mà cũng sợ đen và sử dụng kem chống nắng nữa hả ? =)) Ra Coop nhiều lắm anh ạ. Anh có thể mua của Nivea loại SPF 30 đó giá nó khoảng 30k thôi, em chẳng nhớ rổ giá nữa.

Còn vòi lặn thì i dont have

Cả nhà ơi! cho anh hỏi:

Anh lengkeng cần kem chống nắng à, anh khỏi đi mua, em cho anh 1 lọ xịn luôn (SPF 30) , em có nhiều nhưng chẳnng bao giờ dùng. Kem chống nắng thì không phân biết nam nữ đâu anh ạ. Nhưng gặp anh ở mô mà đưa ??

Nghe hù dữ quá cũng rét, nên chuẩn bị trước vẫn hơn. Mắt cận nặng nên có xuống biễn cũng chẵng thấy gì! Kệ xuống biễn vẫy vùng 1 tí chứ không lẻ ở trên bờ 1 mình.

Anh lengkeng cần kem chống nắng à, anh khỏi đi mua, em cho anh 1 lọ xịn luôn (SPF 30) , em có nhiều nhưng chẳnng bao giờ dùng. Kem chống nắng thì không phân biết nam nữ đâu anh ạ. Nhưng gặp anh ở mô mà đưa ??
Em cho anh biết chổ làm rồi anh chạy ra nhận.Thanhk nhiều.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,804
Latest member
bk8college
Back