What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Anh lengkeng ơi, chuyến đi này khá vất vả và có những đoạn phải khiêng luôn xe máy nên em khuyên anh không nên đi chuyến này.

Tối thứ 6 em đi : hi vọng ôm em về kịp và còn đủ sức đu theo.

Link nó đây ạ

https://www.phuot.vn/showthread.php?t=2131

@tichuot: Xế ơi, báo cáo tình hình ôm vẫn máu để tiếp tục các cung đường nhưng không biết có ai cho tham gia không. :shrug:

Thứ 7, ở cơ quan buồn quá, mở hình Chư Yan Sin, BiDuop xem lại. Nhìn nhiều ảnh thấy buồn cười quá và cũng nhớ mọi người ghê. 15 que Chư Yan Sin biết có còn được gặp lại. Cá heo con tuyệt tích đã lâu, nhưng anh vẫn nhớ nụ cười tươi tắn của em, nhớ caheocon bị mắc cạn bỡi 2 cây le. Nhớ ảnh các cô đá chân trên đỉnh, nhớ Canary và Tuanld cùng mặc áo đỏ trên mũi Nghinh Phong, Nhớ Jessy đá chân bên cạnh Wall99. Nhớ người đẹp Huế (ôm của mình), nhớ nụ cười anh Minh làm dáng bên góc cây mục( Biduop). Nhớ dâu rừng bên chàng KL. Nhớ , nhớ.....tất cả mọi người. Biết khi nào gặp lại?

Đứa nào cũng nhớ mà chẳng nhớ mình. X(

@ Ôm : ưu tiên ôm 1 xuất mà. Để khi xe mắc cạn như Bidoup thì có người mà đẩy chứ :)):)).

Nhà 442 thông báo tình hình Cu ba đi ạ , Í lộn Sapa

Sài gòn....gió thổi mạnh từng cơn.
Mưa rơi tí tách... bên hiên nhà.

Có đứa ngồi buồn đang lướt nét.
Quạnh lòng nhớ lại cảnh ngày xưa

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Ôi thương quá cả nhà ơi.

Ôi! Nhớ chú Chuột đi hùng hổ, miệng há thở hổn hễn, máy ảnh đong đưa trước ngực, đi đầu dắt đoàn quân Phượt( Chư Yan Sin), nhớ chứ, nhớ chú Chuột hì hụt rữa xe bên suối dưới ánh đèn do LK rọi, nhớ chú Chuột bị......đì ( NCT)

Ôi! Nhớ chú Chuột đi hùng hổ, miệng há thở hổn hễn, máy ảnh đong đưa trước ngực, đi đầu dắt đoàn quân Phượt( Chư Yan Sin), nhớ chứ, nhớ chú Chuột hì hụt rữa xe bên suối dưới ánh đèn do LK rọi, nhớ chú Chuột bị......đì ( NCT)

Đợi nhắc nhở mới nhớ. Nên không chấp nhận. Anyway cũng thanks anh cái.

@All: Hôm nay xem lại hình CYS có khá nhiều điều muốn nói.

Tớ nghĩ chắc mình phải viết lại cái hồi ức về CYS cho nó có hồn, chứ đợt vừa rồi cái topic :" Bóc tem Chư Yang Sin" không ổn lắm.

Cả nhà cho ý kiến ạ.

Tichuot sao giống có thần giao cách cảm với chị vậy.
Hôm nay chị cũng định rên rỉ nhớ nhà 442 và post mấy tấm hình y chang vậy.

Nhìn tấm hình này tao cười hiếp mắt luôn kcu ạ.

Nhìn mày ngố thiệt =))=)) anh Bigminh ơi nhìn nó giống bạn Cao lúc đi Biduop không anh ?? :))

Tichuot sao giống có thần giao cách cảm với chị vậy.
Hôm nay chị cũng định rên rỉ nhớ nhà 442 và post mấy tấm hình y chang vậy.

Ối sư tỷ ơi, nhớ tỷ quá.

Ở Cam mùa này nóng kinh lắm. Tối hôm 9/9/2009 em, vợ chồng anh Rắn đốm và vợ chồng anh Mỳ cùng nhau tâm sự cả tối luôn tại nhà anh Mỳ.

Em và chị ấy nhắc tới su tỷ không biết tỷ có bị ắt xìiiiiii liên tục không ??

Nhìn tấm hình này tao cười hiếp mắt luôn kcu ạ.

Nhìn mày ngố thiệt =))=)) anh Bigminh ơi nhìn nó giống bạn Cao lúc đi Biduop không anh ?? :))

/dangkhoaquan/dongbac/Picture114.jpg[/IMG]
Trông đẹp dzai quá, mai mốt cho cậu làm xế, Shaky làm ôm( Kim Đồng Ngọc Nữ của 442).
10g sáng nay có ra cà phê Bệt không? Hỡi những kẻ cô đơn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,966
191,803
Latest member
Matin
Back