What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Làm con hiếu thảo thôi! Tạm thời ở nhà 1 ngày để đi 10 ngày he he ...
Chúc mọi người ăn chơi vui vẻ!

Cuối tuần này mình dẫn gia đình ra vũng tàu cho bọn nhỏ tắm biển như đã hứa trước khi đi Bali, sẽ cắm trại trong khu du lịch Chí Linh (100.000VND/người lớn, bao gổm đất trại trong rừng dương 2ha, sử dụng WC và tắm nước ngọt). Gia đình mình sử dụng 1 lều 4, vẫn còn dư hai lều đơn hoặc căng võng ngủ. Ai không đi 722, nếu thu xếp được đi cùng cho vui. BM sẽ đi bằng xe máy lúc 10h30 sáng thứ 7 tuần này (gđ sẽ đi tàu cánh ngầm). Thân rủ!:D
Em bó chân rồi, tuần này sáng thứ 7 bận đá bóng, anh Minh mới về vậy tuần này mình gặp nhau trong tuần đi, mai nhé

Cuối tuần này mình dẫn gia đình ra vũng tàu cho bọn nhỏ tắm biển như đã hứa trước khi đi Bali, sẽ cắm trại trong khu du lịch Chí Linh (100.000VND/người lớn, bao gổm đất trại trong rừng dương 2ha, sử dụng WC và tắm nước ngọt). Gia đình mình sử dụng 1 lều 4, vẫn còn dư hai lều đơn hoặc căng võng ngủ. Ai không đi 722, nếu thu xếp được đi cùng cho vui. BM sẽ đi bằng xe máy lúc 10h30 sáng thứ 7 tuần này (gđ sẽ đi tàu cánh ngầm). Thân rủ!:D

Cái máu me trong người anh quá nhiều nên một mình đi xe vậy đó hả. Em vừa mới ở dưới lên nên trung thu mới dzìa. Làm nhiệm vụ dzui dzẻ heng anh!:))

• Like
Reactions: BM
Chúc cả nhà đi nghỉ dưỡng ở Vũng tàu vui nhé.

Vậy thì anh lehoang đi chung với anh Bigminh nhé. Thehung sẽ đi chung với em cung 695 và 722.

Last edited:
Thời gian đi lúc nào vậy Dangkhoaquan (tự nhiên đổi nick gõ dài, khó gọi quá!X()

Biết rồi, nhớ bí mật, hành tung không để bị phát hiện, lần sau cẩn thận hơn .

Last edited:
Thời gian đi lúc nào vậy Dangkhoaquan (tự nhiên đổi nick gõ dài, khó gọi quá!X()

Vậy thì chuyển "đang khóa quần" của cu ấy là "quần" cho gọn đi anh. "Quần" có thể hiểu là quần rách, quần sọt, quần tà lỏn gì cũng được.=))=))

Anh ơi. Cho em ghé với nhé.

Anh có định đi Nghinh Phong kết hợp luôn không?

Vừa trao đổi với anh Lehoang thì anh ấy cùng gia đình sẽ hòa nhập với gia đình anh Bigminh và Autum ;)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,804
Latest member
bk8college
Back