What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Thế thì em ko biết đường đi đâu, ứ chịu đâu nguy cơ là ko có ôm này[/QUOTE
Gì thế? vậy đi buổi trưa vậy.
Tối nay về nhà, nhận tin buồn, người nao nao không ngủ được. Có 2 đứa cháu bị cách ly trong bệnh viện, 1 đứa cháu trai đang sốt cao từ 24g đêm hôm qua, đến giờ vẫn chưa giãm ( báo là bị viêm phỗi). Cháu gái là sinh viên y khoa đang thựt tập bị nghi lây nhiễm H1N1. Con bé bị cách ly vào chiều nay chung với 2 đứa bạn. Hình như bố mẹ mình cũng không ngủ được. Lo lắng và chờ đợi (chờ đt có reo bất tử đêm nay không?)

Mong mọi điều tốt lành!

Mong 2 đứa cháu anh lengkeng chóng khỏi bệnh và càng mong là trong thời gian trứơc anh lengkeng không tiếp xúc với họ cách đây 2 tuần.

Bàn về ăn chơi Vũng Tàu nhé:
Ăn buổi tối đầu tiên chạy ra Bến Đình mua hải sản về chế biến và ...nhậu
Sáng CN: Pha cà phê phin TN No. 5 đúng chuẩn 442 và ăn sáng với Bánh mì bơ đâu phụng hoặc mì gói.
Trưa chủ nhật sau khi hạ trại Bánh Khọt NTT thẳng tiến
Xế chiều ghé Nhơn Trạch ăn gà chó chụp Tám Phước.
Chương trình vui chơi bao gồm tắm biển, tắm hồ, lên Hải Đăng ngắm hoàng hôn, ra Nghinh Phong ngồi nhớ ...H. (có người nhớ nhiều nhất, kiên quyết không khai!)
Thành phần ngủ lều: BM Family, lều 4
Thành phần ngủ võng:
Quần
Cà ry
Tiến Thành
Leng keng
.....
Các bạn tham gia ném đá đi và chương trình "Vũng Tàu biển hát" càng đông vui càng ...hao!

Thuyền về có nhớ bến chăng?
Bến thì 1 dạ khăng khăng đổi thuyền. :LL

Đêm Nghinh Phong
Gió thổi
Tâm hồn ai xao xuyến
Mưa rơi
Một cái nhìn âu yếm
Cát bay
Vô tình ai nhắm mắt
Sóng biển rì rào
Một vòng tay trìu mến
Trong cơn say
Cứ ngỡ người yêu cũ
Rất may
Chẳng xảy ra chuyện gì
Chỉ vòng tay âu yếu
Nắng lên
Gió vẫn thổi rì rào.

Thế thì em ko biết đường đi đâu, ứ chịu đâu nguy cơ là ko có ôm này[/QUOTE
Gì thế? vậy đi buổi trưa vậy.
Tối nay về nhà, nhận tin buồn, người nao nao không ngủ được. Có 2 đứa cháu bị cách ly trong bệnh viện, 1 đứa cháu trai đang sốt cao từ 24g đêm hôm qua, đến giờ vẫn chưa giãm ( báo là bị viêm phỗi). Cháu gái là sinh viên y khoa đang thựt tập bị nghi lây nhiễm H1N1. Con bé bị cách ly vào chiều nay chung với 2 đứa bạn. Hình như bố mẹ mình cũng không ngủ được. Lo lắng và chờ đợi (chờ đt có reo bất tử đêm nay không?)

Chắc chắn là không có chuyện gì xảy ra đâu anh. Mọi điều tốt lành anh à.

Bàn về ăn chơi Vũng Tàu nhé:
Ăn buổi tối đầu tiên chạy ra Bến Đình mua hải sản về chế biến và ...nhậu
Sáng CN: Pha cà phê phin TN No. 5 đúng chuẩn 442 và ăn sáng với Bánh mì bơ đâu phụng hoặc mì gói.
Trưa chủ nhật sau khi hạ trại Bánh Khọt NTT thẳng tiến
Xế chiều ghé Nhơn Trạch ăn gà chó chụp Tám Phước.
Chương trình vui chơi bao gồm tắm biển, tắm hồ, lên Hải Đăng ngắm hoàng hôn, ra Nghinh Phong ngồi nhớ ...H. (có người nhớ nhiều nhất, kiên quyết không khai!)
Thành phần ngủ lều: BM Family, lều 4
Thành phần ngủ võng:
Quần
Cà ry
Tiến Thành
Leng keng
.....
Các bạn tham gia ném đá đi và chương trình "Vũng Tàu biển hát" càng đông vui càng ...hao!

Anh ơi, cho em mượn 1 cái võng nhé.

Anh đồng ý cho em mượn nhưng với phí là ly cafe bệt :D
Hàng new 100% nguyên đai nguyên kiện, chưa qua sử dụng (mua cho chuyến NCT vừa rồi) nhưng k có CQ. Em nằm mà tét té chổng mông thì a vô can trong vụ này

Anh đồng ý cho em mượn nhưng với phí là ly cafe bệt :D
Hàng new 100% nguyên đai nguyên kiện, chưa qua sử dụng (mua cho chuyến NCT vừa rồi) nhưng k có CQ. Em nằm mà tét té chổng mông thì a vô can trong vụ này
Hứa là phải thực hiện đó anh nha.

Anh ơi, cho em mượn 1 cái võng nhé.

Em ơi, ráng tiết kiệm mua võng, túi ngủ, và đồ nghề đi em vì đã tham gia vô cái nhà 442 này rồi thì chỉ có nước là tiêu đời, cái gì cũng có, chỉ có cái không có là .....
@ Bigminh:

Con dao em ai giữ vậy anh? Em định bóc tem nó chuyến 695 và 722 nầy luôn ạ. Thanks anh

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,805
Latest member
phylislowi
Back