What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Mượn vậy làm sao sài, mượn luôn túi ngủ( trời gió lạnh lắm) và cái balô to to bỏ vào mang đi, nếu được mượn luôn xe và xế.
Bác lengkeng :Dam tuyệt vời lắm nhưng tuần này e k đi đâu vì ở nhà sửa tí điện đóm trục trặc ròi. K theo 442 chuyến "Vũng tàu du hí" được
Àh chiều tối nay off vụ ND theo private mail nha bác

Bác lengkeng :Dam tuyệt vời lắm nhưng tuần này e k đi đâu vì ở nhà sửa tí điện đóm trục trặc ròi. K theo 442 chuyến "Vũng tàu du hí" được
Àh chiều tối nay off vụ ND theo private mail nha bác
Bạn sẽ hối tiếc vì mất dịp đi vui vẽ này đó, không được nhìn thấy ánh mắt ghen tị khi có ôm....làm rung rinh tim người ta.
ND: Chờ địa điểm, báo sớm nhe.

Em ơi, ráng tiết kiệm mua võng, túi ngủ, và đồ nghề đi em vì đã tham gia vô cái nhà 442 này rồi thì chỉ có nước là tiêu đời, cái gì cũng có, chỉ có cái không có là .....
@ Bigminh:

Con dao em ai giữ vậy anh? Em định bóc tem nó chuyến 695 và 722 nầy luôn ạ. Thanks anh

Con dao của Tichuot bạn Tienthanh giữ, thứ 6 mới về thì em đã đi rồi!:shrug:

Anh THUMONGTO có tham gia không? dắt bà xã và cô bé bụ bẩm hôm nọ theo cho mọi người nựng đã tay luôn.
Nếu hội cào cào , CN này có sinh hoạt bên Nhơn Trạch cho bọn mình ké vài tấm hình làm kỷ niệm với. Được không anh.

Em ơi, ráng tiết kiệm mua võng, túi ngủ, và đồ nghề đi em vì đã tham gia vô cái nhà 442 này rồi thì chỉ có nước là tiêu đời, cái gì cũng có, chỉ có cái không có là .....
@ Bigminh:

Con dao em ai giữ vậy anh? Em định bóc tem nó chuyến 695 và 722 nầy luôn ạ. Thanks anh

Mua là chắc chắn rồi anh. Cái đó cũng mới 100%, em sẽ mua luôn, khỏi mượn.
Còn đi nhiều mà.

@bigminh: Em cầm con dao của anh, anh cho em địa chỉ, em đưa anh nhé

@langbiang: anh ơi, vì võng còn mới, em mua luôn. Còn đồ nghề nào chưa sử dụng tới :) đưa em coi, biết đâu lại bán được cho ... em anh nhỉ. hi hi hi :D

@All: chờ canary và tienthanh về, cả nhà off vụ Y Tý nhé

Ký ức Chư Yang Sin

Cả đêm không ngủ được vì nhớ rừng, nhớ suối, nhớ tiếng hú lúc lạc trong rừng, nhớ tiếng chờ em, đợi em, nhớ lắm cái nắm tay của người trước kéo người sau, từng ngụm nước chia nhau, từng viên chocolate chảy nước, từng con vắt, cái lạnh, cơn mưa rừng và tiếng hát giữa đêm khuya còn vọng lại trong ký ức tôi.

Cái trải nghiệm sau nhiều kỉ niệm quá đến nỗi mà ở chốn Sài thành có người không chấp nhận cái máy lạnh, cái tấm nệm mà mang túi ngủ lên sân thượng để phiêu lại cảm giác rừng núi.

Nhìn lại những bức ảnh làm tôi bồi hồi, xao xuyến lắm.

Tôi yêu các bạn.

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt