What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
OK, lên chương trình và địa điểm đi. Bàn luôn mấy vụ đi tiếp
@tí chuột: trông ngày càng "xinh" =))

Tối nay off anh em SG mà. Thời gian và địa điểm sẽ thông báo sau.

Mấy đứa quá khen, anh mầy đẹp giai từ nhỏ tới giờ đến nỗi giai nó còn mê =))=)) mắc ói quá :LL

Úi giùi ui,
Anh Chị trông coi cửa nhà thế nào mà em muốn tìm phải lật mấy trang mới thấy nè :(
Kiên quyết không để vườn không nhà trống nha!!! :((

@All: Mới sáng sớm đã phải xin lỗi mọi người!!! Vì lý do kỹ thuật BM phải ở nhà trông con tuần này. Tichuot làm leader tập hợp mọi người tiến hành bính thường nhé! Chúc đi vui vẻ, nhờ tichout thông báo cho các bạn ngoài 442 một tiếng.

@All: Mới sáng sớm đã phải xin lỗi mọi người!!! Vì lý do kỹ thuật BM phải ở nhà trông con tuần này.

Đề nghị bác huấn luyện cho con cái tự trông lấy bản thân mình để cho bố còn đi bụi.

@All: Mới sáng sớm đã phải xin lỗi mọi người!!! Vì lý do kỹ thuật BM phải ở nhà trông con tuần này. Tichuot làm leader tập hợp mọi người tiến hành bính thường nhé! Chúc đi vui vẻ, nhờ tichout thông báo cho các bạn ngoài 442 một tiếng.

Đi từ hôm qua tới giờ chưa về nhà nữa cả nhà ơi, bây giờ đầu óc còn tưng nè. Mà anh không đi thì chẳng còn gì vui, thôi để chuyến sau đi luôn, tuần này nghỉ ngơi đi anh. Em cũng ở nhà luôn.

Nato làm leader (c)

Nhà 442 tính sao đây, đi hay không đi? anh Minh bận chấm bài và trông con thì có thể nghỉ, nhưng đã thông báo cho các thành viên khác rồi thì vẫn nên tổ chức. Tí chuột không nên bàn lùi như thế, đây là danh dự của 442. Đề nghị mọi người cho ý kiến sớm.

Đề nghị bác huấn luyện cho con cái tự trông lấy bản thân mình để cho bố còn đi bụi.

Sai lầm to lớn!!!! Con cái mà tự trông lấy bản thân được thì má nó sẽ bảo nó trông dùm bố luôn . Làm sao đi được? lúc đó phải làm tiếp tập 2 là huấn luyện cho nó đi phượt hihi ...... Còn tập 3 nữa bửa nào tiếp.

Đà Lạt còn mưa không Chewingum?

Sai lầm to lớn!!!! Con cái mà tự trông lấy bản thân được thì má nó sẽ bảo nó trông dùm bố luôn . Làm sao đi được? lúc đó phải làm tiếp tập 2 là huấn luyện cho nó đi phượt hihi ...... Còn tập 3 nữa bửa nào tiếp.

Đà Lạt còn mưa không Chewingum?

Chả biết bạn Rắn thế nào chứ nhà mình thì thân ai người đó trông. Khi nào bản thân rảnh rỗi và đối phương không phản đối thì sẽ trông giúp nhau. Hehe..
Mình cũng muốn làm tập 3 mà Đ&NN không cho. Huhu..
Đông đồng bọn, đi phượt khỏi phải tìm bạn đồng hành.
Nhắn bạn Rắn: chiều tối qua mưa tầm tã. Sáng nay trời đã hửng nắng. Bạn Rắn định đi DL 1 mình àh? Có sợ không?

Hôm qua sao em k thấy anh Rắn đốm ta?
Nếu anh Rắn lên DL để phục hồi lại lá phổi thì ai đó làm ơn nhắn giùm chị Chewingum để mắt tới anh Rắn giùm em cái.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back