What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Chị hôm nay chán đời đua lên Bình Dương theo lộ trình của Bigminh, Canary, Jessy tuần trước.
Tuy nhiên sau khi rời Làng tre Phú an thì bị chiến hữu Bình Dương tóm cổ đem về Dìn Ký Lái Thiêu nhậu tới tối sau chầu Karaoke thì say khướt bò về. Giờ tự nhiên ứ ngủ được.

Như thường lệ, chiều nay 5h nhà 442 đi hót Karaoke

Nhớ mang theo bông gòn nhé =)):LL

Chỗ này!

Chỉ cao có nhiêu đó thì mình leo trong ngày hả anh. ???

Tối thứ bảy nhảy lên xe chạy ra Vĩnh Hy, rồi sáng sớm leo lên đỉnh chiều chạy về Bình châu chơi sáng thu 2 về SG rồi đi làm luôn. Ok chứ

"Em hỏi anh có bao giờ.....
Anh trả lời em rằng......" khản cổ!!!

Vang Chile, Trứng cá đen, Fromage,... nâng ly thắm tình bằng hữu!

Sinh tố mãng cầu. bánh mì Lan Huệ, rời Hầm Rượu, ta lại là ta!!! (c)(c)

Ngủ ngoan!

Vẫn còn ngây ngất giọng ca nam cao của Canary, bản tình ca nhạc hoa cua Jessy và bản tự tình của BM làm cho nhà 442 say đắm tình người, tichuot và tuannd đã làm cho mọi ngừơi tỉnh giấc với bài Vọng cổ =)).

Với Hầm rượu vang đã làm cho nhà 442 càng xích lại bên nhau với những nỗi niềm không của riêng ai, hương thơm của rượu hòa vào tiếng nói cũng nhu hơi thở của từng thành viên đã làm cho mọi ngừơi hình như đã quen nhau từ lúc nào.

Lại trời cho Nato và Canary không bị công an phạt :LL:LL

Chúc cả nhà ngủ ngon

Cả nhà ơi gái chở em về an toàn. Chắc mấy anh công an thích cái nét dịu dàng của "gái" nên không anh nào dám làm phiền. (chưa lên nhà mà phải đứng dưới đất mới có wifi hic hic).
Ôi buổi tối thân thương của nhà ta sao mà ấm cúng và gần gũi đến thế. Ngủ ngon nhé. l

Cám ơn những người bạn mới quen có 3 tháng mà như 3 năm!!!:L
Ngủ ngoan nhé ...

Cám ơn những người bạn mới quen có 3 tháng mà như 3 năm!!!:L
Ngủ ngoan nhé ...

Tớ nghĩ là nhiều hơn thế nữa chứ ??? Nếu như đêm qua có thêm bé Shaky, Dugiang....thì còn gì bằng.

1 tuần làm việc vui vẻ.(beer)

Happy birthday Daika nhé!Keke.

Qua ngày rồi kưng, hôm qua người ta Happy khan cả cổ luôn. Ai biểu dìa mâm mâm với mẹ chi rồi mất cơ hội: Karaoke, uống rượu Vang Chile nè, rồi ăn bánh mì Lan Hữu...và tản bộ trên đường Lê Văn Sỹ =)):LL

Sinh nhật của Đại ca làm hoành tráng ghê nhở =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,926
191,776
Latest member
8xbet8info
Back