What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Hàng siêu độc

Đây là sản phẩm vang bóng một thời của North Face, được thiết kế đi trong vùng có khí hậu nóng ẩm (như các QG Đông Nam Á) và đặc biệt rất nhẹ, thể tích 30L. một cái duy nhất đã được xếp hạng!

picture.php

Sẽ sử dụng cho chuyến đi Bali!

Last edited:
Sao cũng sinh nhật tôi, mời một bạn (khuvuon) đi hầm rượu vang bị từ chối đành ngậm ngùi nằm nhà mà mọi người đi ăn chơi tôi không bít vậy ta???
Haiz.z.z.. càng nghĩ thấy càng lạ?

Sao cũng sinh nhật tôi, mời một bạn (khuvuon) đi hầm rượu vang bị từ chối đành ngậm ngùi nằm nhà mà mọi người đi ăn chơi tôi không bít vậy ta???
Haiz.z.z.. càng nghĩ thấy càng lạ?

Ậy có nhắn tin đầy đủ, đích danh moi nhắn! X(

Hu hu... vậy là nhắn vào số 098 rồi:((

Lỗi tại ai :Dam. Đổ cho Tí Chuột :D

Ối sao lại đổ thừa cho em, em vô số tội mà.

Em hỏi anh Minh có bao giờ
Chị Dugiang không tới
Anh Minh trả lời với em rằng
Dù nắng hay mưa Dugiang vẫn đi mà.
Nhưng đêm hôm kia sao không thấy
Thôi đừng đợi nữa hỡi người ơi =))

Nay em sến bà cố hến luôn.

@Barandom:

Em chỉ nhắc nhở anh em nhà 442 thôi, chứ nếu không các Mod lại càm ràm vì tội đồng phạm, biết luật mà không chịu nhắc nhở thì tội nặng hơn. =))

Bác BM chịu khó dọn dẹp các kho xem có cái ba lô nào bán rẻ cho em 1 cái để lâu lâu ti toe đi theo mọi người. Em chả có cái nào được như bác.

Nhiều balo mà cứ để ở nhà ngắm thì cũng vậy thôi anh Minh ơi. Cuối tuần này bọn em đến nhà anh chơi nhé, quen biết lâu lắm rồi mà không được biết gia cảnh của anh cũng không ổn. T7 or chủ nhật này anh chuẩn bị nhé.

@all: đề nghị học lại chính tả hết nhé vd: "Đặc biệt" chứ không phải "đặt biệt"

Choáng

Up cái này lên cho choáng cả nhà luôn. Hàng khủng 100+20L!!!!, Shaky có thể trốn vé tàu xe...và cả mẹ trong balo để theo tiếng gọi của những cung đường...=))

picture.php

Hàng này đã tuyệt chủng vì những series mới Lowe Alpine chỉ làm tới mức 75+20L

Thổ lộ cùng bác nhé: em chả cần khe đâu.
Nhờ vả bác lượm giùm em 1 cái, bác coi được mắt là em OK.

Dung tích? Style: rừng rú? elegant? giả nai? Hip hop? bạn phải cho thêm ít thông tin nữa!

Dung tích?

Loại nào phù hợp với kiểu ăn dầm nằm dề 3 ngày trong rừng thì bác lượm. To quá em vác chả nổi. Quá lứa rồi.
Tiện thể bác xem giúp em cái bọc chống các loại nước nhé!
Chân thành cảm tạ bác.
Nếu có được sớm thì em trang bị cho đàn em chuyến Ngọc Linh. Tên này tuần này có mặt ở dưới đó khoảng thứ 5. (Chắc chả đọc những gì mình viết đâu nhỉ! Hehe). Có gì bác giao hàng luôn. Em chịu trách nhiệm giải ngân.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back