What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Túi chống nước!

Tiếp tục sự nghiệp khoe hàng: túi chống nước công nghệ cao, dìm xuống nước vẫn OK!, thể tích 25l. Có thể sử dụng như túi đựng nước trên đường trekking. để ý thấy van lấy nước bên hông

picture.php

Hydration Pack

Túi nước của Fox Racing lừng danh, gọn hơn, ít ngăn hơn cái đã trang bị cho 442

picture.php

Cái này của Salomon 20l ngăn chứa nước hoàn toàn riêng biệt, rất nhẹ!!!

picture.php

Đại ca cứ post mấy cái đó lên hoài làm tụi em thèm nhỏ vãi, Bà già em mỗi lần qua nhà em thì càm ràm vì đống ba lô trong tủ cứ bảo em là đứa sưu tập ba lô kỳ quái, sư tập cái đồ kinh dị không =)). Chẳng hiểu em tí nào cả. :LL

Đại ca cứ post mấy cái đó lên hoài làm tụi em thèm nhỏ vãi, Bà già em mỗi lần qua nhà em thì càm ràm vì đống ba lô trong tủ cứ bảo em là đứa sưu tập ba lô kỳ quái, sư tập cái đồ kinh dị không =)). Chẳng hiểu em tí nào cả. :LL

má anh lại cứ tưỡng anh sắp đi nữa khi thấy anh tha 1 cái balô mới,balô cũ nhiều thì nhiều kỹ niệm quá không nỡ bõ, nhiều quá cư phân vân minh sài cái nào cho chuyến tới.

Hàng hiếm!
Saber Rider 35 của The North Face dành cho thị trường Nhật Bản, chuyên dụng trượt tuyết hay xe mô tô đường trường, chống thấm (không cần bao trùm), có ngăn đưng túi nước. Mình có 1 cái duy nhất ..sưu tập!

picture.php

Hàng cực độc!

Cái này đang cân nhắc nhường cho Jessy thể tích 35-40L. có ngăn đựng Laptop 15' bên hông. Hãng này chuyên sản xuất đồ thuộc loại "trâu bò", cái BM có màu đen!

picture.php

Liệu có kiếm được cái này không a minh.

Chờ dọn kho anh, hiện chỉ có 1 cái duy nhất sưu tập, Flight Series của hãng North Face nổi tiếng là siêu nhẹ, còn một balo 40L nặng chưa tới 600g để up lên cho bà con coi chơi!

Đề nghị anh BM không post những tấm hình đó lên khoe hàng anh em nữa nhé, anh có tin rằng tụi này đến nhà anh để ăn cắp mấy thứ đó không ??=))

Ôi nhìn thèm vãi chưỡng cái ba lô. Ước gì tất cả mấy thứ đó là của mình.

Nato ơi, 2 anh em mình làm 1 chuyến khám phá nhà BM để.....=)):LL

Thông báo: cúm H1N1 đã lan truyền khắp mọi nơi, và hiện nay tòa nhà mà tichuot đang ở đã có người bị nhiễm và đang được cách ly chặt chẽ. Cả nhà cẩn thận nhé, hi vọng mình không ắt xì....:LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back