What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
442 như gà rù thế nhỉ. Ảnh ọt của các bác, đi thì hoành tráng mà về giờ chả thấy đâu, thế là thế lào...hic...chả có gì mà xem cả. :shrug: Chỉ có mỗi anh Tí chuột là báo cáo hoành tá tràng (beer). Phải tuyên dương anh Tí. Tuyên dương tuyên dương!

Nè....

Tuần này nhà 442 đổi lịch bệt nhá.

Sáng thứ 7 lúc 10h. Vui lòng mang theo dụng cụ khi đi bệt (NT).

Autum: cơm nắm, muối vừng, thêm chút mắm, vài trái dưa leo, rau củ và con gà nướng nữa là thôi rồi Lượm ơi. Duyệt

Anh Bigminh có đi bệt không ạ? Nếu a đi thì đem cho em cái túi bình xăng xe win luôn nha. Em lại ra bệt để hóng hớt cảm giác hụt hẫng như lần trước

Hi cả nhà, thư bảy LengKeng kẹt việc cơ quan nên ra trể 1 tí. mọi người chờ mình với nha.
Nambyus , hôm đó nhớ mang trà gừng cho anh nhe.
Anh Bigminh: sao sui thế vẫn chưa có size s à? Nhưng nếu có áo tháo tay cũng được, nhờ anh tìm 1 cái cỡ của Keng( áo nữ củng chơi tuốt, đi rừng mà!)

Anh BigMinh: có vài bạn xem hình và thấy tấm tăng che võng ( tăng bộ đội mà anh đã mua dùm Keng),họ pm xin chỉ nơi bán, anh có thễ cung cấp địa chĩ nơi bán cho các bạn nào có nhu cầu dùm! Cám ơn anh nhiều.

@All: Chỉ là trả lời cho Nambyus, mình tìm được 1,2 cái lâu rồi, bây giờ không biết còn hàng hay không?
- Quần tháo ống: còn 1 cái duy nhất màu lính size M của Phuong
- Tăng bộ đội và các trang bị của quân đội: Công ty 28, 177 Nguyễn Oanh, Gò Vấp.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,823
Latest member
789clubicu1
Back