What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
"Cô ấy là số...một!
Anh ấy là..number one"

picture.php

Trong túi xốp trắng mình còn gửi con dao( cán đen,võ đen), tô inox, muổng, nỉa inox. Mình đang giữ 1 cái đèn đeo trán. Của ai thì lên tiếng nào!

Có phải cái đèn có công tắc gạt lên xuống màu đỏ không anh Lengkeng, BM thất lạc cây đèn đó trong lúc căng lều chạy mưa!

Anh Bigminh: Đúng với mô tã về đèn.
Suri: Tối ACC nó ngũ cứ mớ tên em om sòm, lần sau không cho nằm gần anh nữa đâu.
Nambyus: Khó hiểu quá, thôi lần sau chạy 1 mình cho khoẻ. Em qua làm ôm của ACC đi.

Hôm qua có bạn nào cầm nhầm của mình 1 cái cốc (ly) một cái tô(chén) bằng inox ko ta?
Hình như là trong cái bịch autumn đang cầm có cái ly thì phải. Chưa mở ra xem nữa

@Suri; em ơi, thích nhất và nhớ em nhất phải là .... xế... hát hoài à, mà ngủ mơ cũng gọi nữa là. Mà em không biết, anh ấy nhớ đến nỗi, "trôi" luôn xuống sông đó. ;);)

@all: Mọi người ơi, làm chứng cho em nói có đúng không . hi hi hi :)

@anh lengkeng ơi, lúc nào rảnh, anh copy cho em ảnh với nhé. Em vừa mới copy sang usb xong, mà sao upload ảnh trên site của Phượt khổ thế, cứ bắt phải làm ảnh nhỏ đi. hu hu hu.

@anh thehung ơi. Cái ảnh chụp lúc 6 tên nằm ....ngắm ma trên tán cây anh có chụp được không. Ôi, nhớ nhứt giây phút đó.

Last edited:
Thành viên tham gia Khu Ủy Miền Đông viết bài tiếp sức, chia xẻ, đóng góp cho diễn đàn đê!:)

Thành viên tham gia Khu Ủy Miền Đông viết bài tiếp sức, chia xẻ, đóng góp cho diễn đàn đê!:)

Lỡ một chuyến đò, anh em đi rừng vui quá. Cung đường lần này có qua sông nữa.
@Dangkhoaquan : Cung đường lần này có xa hơn lần trước không Khoa ? :D

Lỡ một chuyến đò, anh em đi rừng vui quá. Cung đường lần này có qua sông nữa.
@Dangkhoaquan : Cung đường lần này có xa hơn lần trước không Khoa ? :D
Anh lehoang à, cung đường lần này tuyệt trần đời anh. Đấy là bọn em đi đường "xấu" đó, chứ mà đường "đẹp" thì chẹp chẹp, có mà lũ con gái đứng xếp hàng "ngắm, bắn, :gun:gun. Tha hồ khoe hàng cho bà con xem. :):)

Autum: Hôm nay anh rãnh, để anh đưa em hình ĐTM và Căn Cứ TW cục.
Con dao mà Đen nhượng cho mình, để nhà không tiện, vậy anh em nào có thể giữ dùm không.
Nambyus: Nếu được thì đầu giờ chiều anh đến chổ em lấy dao nhe.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,823
Latest member
789clubicu1
Back