What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Hôm qua em làm yaourt, lấy con dao đó khoét một khoét là rách luôn hộp sữa ông Thọ, nên thôi, không bán nữa đâu. Để đó để khui lon vì trong đồ khui rượu của em k có cái để khui lon.

Bữa sáng chủ nhật mình nhóm lửa bằng rượu trong chai Lavie, phải công nhận mồi lửa bằng rượu cháy tốt thiệt.

Thế Chai rượu ai giữ, đồ quý hiếm của tớ đó. Còn cả Lít đấy :))
Anh Lengkeng, nếu để dao ở nhà bất tiện thì có thể gởi ở nhà em.

Chắc còn 1 phần tư à, mồi lửa hết 2 lần với uống lộn ( tưởng là nước chứ). Anh không có cầm. Nhưng bữa đó nhớ là bỏ hết vào túi xốp trắng ấy. Khỏi lo anh có 1l rượu Bàu Đá xịn (dân Tây Sơn nấu và gữi vào SG cho người thân), khi nào Bệt sẻ mang ra cho cậu.

haha, chuyến đi này vui quá. Tiếc là mình không chuẩn bị trước.
Mình có cái này, ai đăng ký free

Ưu tiên cho anh em nào có bếp khò

Thế Chai rượu ai giữ, đồ quý hiếm của tớ đó. Còn cả Lít đấy :))
Anh Lengkeng, nếu để dao ở nhà bất tiện thì có thể gởi ở nhà em.

Rượu thì tớ đang giữ. ;):) nhưng chắc chắn là không còn cả lít đâu nhé.

@lengkeng: anh ơi, chiều nay em về sớm, với lại không gọi cho anh được. Chủ nhật ra Bệt anh mang ảnh đi nhé, em copy luôn
hi hi hi, nhất định là chủ nhật mình phải nướng .... bằng nước chai lavie rồi anh nhỉ. hi hi hi

Anh ơi, còn chai Bàu Đá của anh, cho em nếm chút chút nhé. :):):). Chỉ thưởng thức xem thế nào là Bàu Đá thôi mà.

Ngoại trừ Autum bị dị ứng mắm Ruốc, các bạn đi rừng TWC về có ai bị gì không?

Tớ bị ngứa khắp cơ thể luôn, nhìn dấu thì rất giống Ruồi vàng chích. Nếu ruồi vàng chích thì tớ tiêu. :help

Bữa nào cầm dao ra cho Tí. Trưa ngủ quên nên không bắt máy, tự nhiên được nghỉ thứ 3 và thứ 4, chẵng biết làm gì và đi đâu, sáng nay mới giặt đôi giày, mai phải giặt quần áo và balô luôn.
Anh Thumongto: ừ cũng tiếc lắm vì chưa có dịp bắn hội Cào Cào, thôi để khất lần sau vậy.
@: hình như mình chưa xơi món mắm ruốc thì phải? Món đó của ai vậy ta? Và chuyện có ma trong đêm đó là có thật đó hả? Tối ấy say quá và bị lạnh vì không mang túi ngủ nên nằm co ro trong võng, thoáng thấy bóng người đi qua nhưng không để ý lắm vì lúc đó không đeo kiếng nên cũng không thấy rõ được( đừng nói đi qua, ma có đứng trước mặt mình củng chẵng thấy nữa là!). Do dây võng cột chung vào 1 cái cây nên mình nghĩ ai leo lên leo xuống võng thì võng những người khác ít nhiều bị tác động, nhất là tên ACC, nó mớ và làm gì sồn soạt trong võng ý( giống như thay đồ vậy).

Last edited:
Bữa nào cầm dao ra cho Tí. Trưa ngủ quên nên không bắt máy, tự nhiên được nghỉ thứ 3 và thứ 4, chẵng biết làm gì và đi đâu, sáng nay mới giặt đôi giày, mai phải giặt quần áo và balô luôn.
Anh Thumongto: ừ cũng tiếc lắm vì chưa có dịp bắn hội Cào Cào, thôi để khất lần sau vậy.
@: hình như mình chưa xơi món mắm ruốc thì phải? Món đó của ai vậy ta? Và chuyện có ma trong đêm đó là có thật đó hả? Tối ấy say quá và bị lạnh vì không mang túi ngủ nên nằm co ro trong võng, thoáng thấy bóng người đi qua nhưng không để ý lắm vì lúc đó không đeo kiếng nên cũng không thấy rõ được( đừng nói đi qua, ma có đứng trước mặt mình củng chẵng thấy nữa là!). Do dây võng cột chung vào 1 cái cây nên mình nghĩ ai leo lên leo xuống võng thì võng những người khác ít nhiều bị tác động, nhất là tên ACC, nó mớ và làm gì sồn soạt trong võng ý( giống như thay đồ vậy).

Anh ơi, không phải tại mắm ruốc đâu, mà em bị dị ứng bởi ăn những thứ lạ thôi. Bất kể thứ gì, kể cả uống nước. Hí hí, còn mắm ruốc thì tichuot là người ăn nhiều nhất, còn cầm cả hộp về nữa cơ, hì hì hì.

Còn Ma thì có thật đó =))=))=))

@tichuot, hỏi cậu có tí teo, cậu lại bật mí như thế, tớ ngượng chết. ặc ặc ặc.

@all: Mọi người ơi, chủ nhật nhớ ra Bệt nhé. Em sẽ copy sẵn tất cả ảnh em chụp vào USB.

Mình mới đưa ổ cứng cho Autum, ai cần thì alô cho cô ấy nhe. Trước ngày anh Minh đi mình làm 1 bửa đi, sẵn là sinh nhật Chuột và Jessy luôn ( không biết nhớ có đúng không?)sớm 1 tí cho có đủ mọi người.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,823
Latest member
789clubicu1
Back