What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Mọi người ơi, ai bị ngứa thì chắc chắn không phải tại mắm ruốc đâu ạ, mà tại ăn phải miếng Сà Tím nướng chưa chín đó

Ối trời ôi, từ giờ, cạch, không dám mang theo món Cà Tím nữa, mà nếu có mang theo thì phải nướng thật chín.

Em sorry mọi người vì món Cà này nhé.

Hẹn mọi người bữa tối thứ 5

Không phải đâu, nhìn những chổ ngứa có 1 nốt đen nhỏ. Vì cà tím tớ ăn sống được, và thừơng xuyên ăn nữa là khác :)).

Hôm nay nổi thêm 4 vết nữa, mà ngứa vậy chứ vui lắm =)), mỗi lần gảy lại nhớ mọi người:)

Không phải đâu, nhìn những chổ ngứa có 1 nốt đen nhỏ. Vì cà tím tớ ăn sống được, và thừơng xuyên ăn nữa là khác .

Hôm nay nổi thêm 4 vết nữa, mà ngứa vậy chứ vui lắm , mỗi lần gảy lại nhớ mọi người

Ối, thế thì bó tay rồi. Nếu mà có 1 nốt đen nhỏ thì chắc cũng không phải do mắm ruốc. Thế thì đúng là tichuot bị con gì đó cắn rồi.
Ặc ặc, con gì vậy ta =))=))

Và autumn cũng không phải bị dị ứng món mắm ruốc, tại vì bị ngã nước (bác sĩ nói). Ha ha ha

@nambyus: Tớ nghe nói cái quán này ở gần sân bay đã lâu, thế mà chả biết nó ở chi mô, hi hi hi, đi đi,... DÊ... là bổ nhất đó (c) =))=))=))
mà dê với rượu Bàu Đá và Gò Đen thì có hợp khẩu vị không nhờ....

Nhân tiện, có một bài viết nói về công dụng của cà tím, post lên cho mọi người tham khảo nhé:
http://www.toquoc.gov.vn/Thongtin/Thuoc-Viet/Nhung-Cach-Dung-Ca-Tim-Tot-Cho-Suc-Khoe.html

Last edited:
Thế thì đúng là tichuot bị con gì đó cắn rồi.
Ặc ặc, con gì vậy ta =))=))

mà dê với rượu Bàu Đá và Gò Đen thì có hợp khẩu vị không nhờ....

Tớ chả biết, mà tối hôm đó nằm giữa Nambyus và Autum mà, mà đang ngủ có cái gì đó nhột nhột, tê tê nên phê phê như con dê nên để yên luôn =))

Ăn thịt dê thì phải rượu cho nó đúng điệu.
Uống beer nhức đầu lắm. :))

Tớ chả biết, mà tối hôm đó nằm giữa Nambyus và Autum mà, mà đang ngủ có cái gì đó nhột nhột, tê tê nên phê phê như con dê nên để yên luôn =))

Ăn thịt dê thì phải rượu cho nó đúng điệu.
Uống beer nhức đầu lắm. :))

Cái quán đó là quán Năm dê mới ngon, vì ở đó có 2 quán gần nhau. Quán Năm dê này có 1 phiên bản chính tại Long thành. Ông chủ quán là người phố Hàng điếu Hà nội mới hay, cô em quản lý rất là đẹp và biết uống rượu cà dê nữa cơ..(beer)
Chẹp chẹp...Sài gòn có nhiều món ngon quá..(c)

Last edited:
Chưa kịp mua chiếc YAMAHA-YBR125G màu đỏ thì có chú nhanh tay chộp mất. May quá, các bạn "Lạ" lại tung ra con này đời 2009 rất "hợp với dáng anh".

picture.php

Màu đen là màu mình thích nhất, chờ ai đó nhập về thôi!(c)

Chưa kịp mua chiếc YAMAHA-YBR125G màu đỏ thì có chú nhanh tay chộp mất. May quá, các bạn "Lạ" lại tung ra con này đời 2009 rất "hợp với dáng anh".

picture.php

Xe thế này mới gọi là xe chớ !!!! Sao nó cứ long lanh, làm em cứ .....:)

Giờ mình mới nhìn ra cái biểu tượng bí ngô. Tháng này là Halloween, mọi người có tổ chức gì không?

Anh Minh ơi, tổ chức buổi Halloween cho bé Su nhé... Để em còn được trick or treat ké với.

Giờ mình mới nhìn ra cái biểu tượng bí ngô. Tháng này là Halloween, mọi người có tổ chức gì không?

Anh Minh ơi, tổ chức buổi Halloween cho bé Su nhé... Để em còn được trick or treat ké với.

Giời ạ, tổ chức online à :LL. Ngày đó, tháng này, năm nay anh ấy ở tận xxxx.

Autum cần đi sâu đi sát vào quần chúng nhân dân nhé =))

Anh BM ơi, màu đen thì đẹp huyền bí rồi, nhưng màu đỏ cho nó máu. :)

picture.php

Chà xe đẹp quá ! Loại này vừa cafê vừa phượt củng đều được, nhưng giá cở bao nhiêu thế BigMinh ? Em vừa bán chiếc Win giờ muốn mua chiếc khác. Nếu đủ lúa thì chắc sẽ có 1 chiếc màu đỏ :))

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,979
191,825
Latest member
Gialong8386
Back