What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Lâu lắm rồi nhà 442 mới tụ tập lại gần đầy đủ anh em (c)

Không biết bà con thế nào chứ tớ từ nhà chạy qua tới chổ quán Năm Dê Long Thành mất 75 phút. Đó là thời gian nhanh nhất mà tớ có thể.

Chạy ngang chợ Tân Định thì phải đẩy bộ vì nước ngập hơn 1/2 xe, chạy tới Nguyễn Văn Trổi thì không nhúc nhít được, chạy qua Phan Đăng Lưu thì the same như nhau. Quay ngược lại chạy vô Nguyễn Kiệm thì lô cốt đầy đường, chỉ nhích từng chút 1, từ từ cũng đến được nơi cần đến.

Sau 1 chầu chém gió với mọi người, ai nấy đều về lo cho vợ, chồng, con cái, chỉ riêng cái đám ăn chơi thèm 8 lại tiếp tục đi tận hưởng từng ly kem, cafe...mãi đến tận 23h và tớ về tới nhà đã hơn 24h.

Hôm nay vui lắm.:)

cám ơn sự hiện diện của tất cả mọi người để có những giây phút vui vẻ bên nhau.
cám ơn anh tichuot, anh Tuannd đã đưa em và chị Canary về tận nhà :)

Nhà 442 đâu hết rồi, sao hôm nay lạ quá, từ sáng giờ không ai lên tiếng nhỉ? Chuột ơi! nhóm JiPi có vấn đề gì không vậy?

Nhịn đói từ sáng giờ, giờ ăn vô đau bụng kinh khủng thiệt.

Thông báo cả nhà, là từ nay tớ sẽ lên núi luyện công nên không phượt phẹt gì nữa, chỉ phượt mồm thôi =)).

@ Lengkeng: Jipi và bạn đang đi 722 đó anh, vừa gọi điện thoại cho em hỏi đường và nơi ăn chốn ở.

Giời ạ, trái đất sao mà tròn thế, bạn của Jipi là bạn của bạn tớ, đang ngồi 8 với nhỏ bạn tại bệt thế là...biết nhau. =))

Nhịn đói từ sáng giờ, giờ ăn vô đau bụng kinh khủng thiệt.

Thông báo cả nhà, là từ nay tớ sẽ lên núi luyện công nên không phượt phẹt gì nữa, chỉ phượt mồm thôi =)).

Ow, thế là đi cày rồi đó. Ác liệt thật. Mà trước khi luyện công phải liên hoan chia tay cái nhờ. (wait)(BB)(beer)

Mà trông người lại nghĩ đến ta, chắc Autumn cũng phải lên núi thôi, nếu không có ngày "ngẩn ngơ đợi chờ trông theo....mà tiếc hùi hụi... mà tức sùi bọt mép..." thì chết.

Anh Minh,
Giầy bộ đội tại cty 32 BMT.

365.000đ

320.000đ

Da 100% còn 2 đôi số 40,41 chị Dugiang có mua?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,980
191,825
Latest member
Gialong8386
Back