What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Mình thấy giày đẹp đấy chứ, nhưng giá hơi chát! Sợ cái đế giày giống như mấy đôi trước, chỉ đi được vài lần là mất độ bám.
Jessy: Cái balô màu cam vẫn còn ý định đẩy đi không? Nhường lại cho anh nhe.

@Khuuymiendong: bigminh thiếu 1 cái ly inox (cái ly của mình dày, góc tay cầm có chữ Seagull). tối nay đóng đồ mới biết.:(

Chiều nay bắt đầu mưa to, bỗng nỗi hứng, mặc bộ đồ mưa chiến của 442, chạy trong mưa 1 tiếng đồng hồ vòng vòng Sài Gòn,thiệt!!!(c)(c)

Last edited:
@Thumongto: nếu có 43 nhờ lấy giùm cho mình một đôi (Ưu tiên 1 rằn ri, nếu không đen cũng được). Đa hậu tạ!:)

Ngồi bỗng nhớ bài hát "Ngày mai anh lên đường" của NS Thanh Trúc:

..Ngày mai anh lên đường....ngày mai anh sang Huê Kỳ.....Gởi lại 4428...có khoảng trời thành phố!....

Đây là Jipi và Quang, 2 bạn này sáng nay sẻ đi vào đại lộ Kinh Hoàng từ hướng Đà Lạt. Chúc hai bạn thành công trong chuyến đi này.
picture.php

@Khuuymiendong: bigminh thiếu 1 cái ly inox (cái ly của mình dày, góc tay cầm có chữ Seagull). tối nay đóng đồ mới biết.:(

Chiều nay bắt đầu mưa to, bỗng nỗi hứng, mặc bộ đồ mưa chiến của 442, chạy trong mưa 1 tiếng đồng hồ vòng vòng Sài Gòn,thiệt!!!(c)(c)

Em có thấy 2 cái ly inox trong túi, nhưng không có chữ seagull anh ạ. Hay là chữ đó bong ra mất rồi?

Chúc anh lên đường vui vẻ và thành công. Có những tấm hình tuyệt vời chia sẻ với mấy đứa em út ở nhà anh nhé.

Chúc đại ca đi vui vẻ, và nhớ là đừng khó giữa rừng khi thiếu vắng 442 :))

@ Lengkeng: Quang và jipi sẽ khóc trong mưa nếu đi đúng vào trời mưa. Vì vô trong đó không có sóng điện thoại, chỉ mình ta với nàng thì ráng mà kiêng mà vác =)).

Chúc đại ca đi vui vẻ, và nhớ là đừng khó giữa rừng khi thiếu vắng 442

@ Lengkeng: Quang và jipi sẽ khóc trong mưa nếu đi đúng vào trời mưa. Vì vô trong đó không có sóng điện thoại, chỉ mình ta với nàng thì ráng mà kiêng mà vác .

Thôi thì làm dân vận thật tốt với các bạn dân sống ở đó. Các bạn ấy vác hộ cho cái xe, còn hai bạn .. vác... nhau. Đã luôn.=))=))=))

Sorry, em quăng đá tí nhé, tại vừa đọc quyển 500 places to see before they disappear xong, Phê như con tê tê. Giờ em mới biết là Ggiantija temple ở Gozo được duyệt vào "hàng sắp tuyệt chủng". :D Hồi đến đó, cũng hình dung ra được phần nào nhưng không ngờ... không ngờ... Thôi, em chui vào thread của em viết tiếp đây.

Ôi, phê như con tê tê, hê hê hê

Tí nữa phê quá quên mất, chúc 2 bạn "chưa quen nhưng hy vọng ở tương lai sẽ được tái ngộ" nhé.

Tớ bái phục bạn gái nhất. Đi về, nhớ cho tớ xin tí ti cảm xúc nhé.

"Ming da ke, lu shang ping an - yi lu shun feng"

Tiếng này là tiếng quái gì thế??? đọc nó, nó nhìn nó cười, nó bảo: Nhìn mặt mày ngu như cái lu =))

Đại khái là: "Anh Minh, lên đường bình an, thuận buồm xuôi gió" ;)

@Jessy: Nhưng theo em thấy thì người ta hay nói "Yi lu ping an, yi fa feng shoang" thì phải.

@Thumongto: nếu có 43 nhờ lấy giùm cho mình một đôi (Ưu tiên 1 rằn ri, nếu không đen cũng được). Đa hậu tạ!:)

Anh BM đi rồi à? Thế để lúc nào về hả lấy. Ở đây có nhiều lắm, đủ size.
Chúc đi phượt vui(c)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,980
191,825
Latest member
Gialong8386
Back